Góp ý Vấn đề IP

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi dangcap929392, 16/11/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Vấn đề này không biết có ai nói chưa, nhưng mình xin đóng góp vài ý kiến riêng. Mình nghĩ 1 acc chỉ được đăng kí 1 IP thì quá bất tiện cho người chơi. Nhiều lúc mình đi làm muốn chơi game hay mua đồ trên chợ ảo lại phải hủy Ip rồi đăng kí lại. Mình thấy k hay cho lắm. mình nghĩ Adm cho mỗi acc đăng kí ít nhất 2 IP để thuận tiện cho người chơi. Chứ mình nghĩ đâu phải ai ai lúc nào cũng ở nhà chơi game được đúng không? Lúc mình muốn đên công ty chơi nhưng lại bị bảo vệ acc. nên mình xin đóng góp ý kiến này tới BQT cùng toàn thể ae chơi MU. Ai có đồng quan điểm hoặc đã bị như thế này nhiều lần như tôi chắc sẽ hiểu cảm giác khó chịu như thế nào? 1 acc thì k nói, chứ 5,6 acc phải thay đổi Ip để mua bán thì bất lợi cho người chơi quá. Mong BQT xem xét

2. thế 20 cái mã ut để làm gì.

3. bác đăng nhập bằng mã ưu tiên là có IP mà

4. Là sao cậu, mình k hiếu? cậu có thể nói rõ hơn k?

5. saivado1

saivado1 SuperMan

Trong mục đăng nhập quản lý acc sau khi cung cấp tên account, có 2 tick lựa chọn: Mật khẩu cấp 1 và Mã ưu tiên SMS

Thay vì tick mật khẩu cấp 1 thì bạn tick mã ưu tiên SMS để đăng nhập.

Hoàn toàn giao dịch bình thường qua bank, chợ ảo hoặc sửa hoặc bổ sung thông tin acc... (Thuận tiên hơn rất nhiều khi lựa chọn đăng nhập bằng mật khẩu cấp 1).

6. ChetGiaVo

ChetGiaVo Guest

làm theo bác nè đâu có vất vả lắm

7. bác gà quá. lấy mã ưu tiên rồi đăng nhập là ok

8. việc này chỉ giao dịch bằng web thôi, chứ trong game thì vẫn chưa. Nếu Fan có tính năng vào game bằng MUT thì nhiều khi vào 1 lần bằng MUT để giao dịch vẫn lợi hơn. có điều phải code lại game thôi.

9. mình thấy ko puan trọng lắm

10. thanks bác nhé

11. Cho em hỏi một cái nữa. Nếu em k đăng kí Bảo vệ acc, mà đăng nhập bằng mã ưu tiên thì có giao dịch trên wes được k?

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi