Góp ý Vấn đề khống chế thời gian 42h online liên tục

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi oacoac, 9/12/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Bác Fan xem lại thời khống chế 42h chưa hợp lý. Them mình lên tinh thời gian khống chế theo kiểu nx24h (n là số nguyên 1, 2, 3, .....)để phù hợp với mua CS theo ngày.Vì khi mua cs 2 ngày cắm 42h dis mất toi 6h uổng phí.
    Kiến ghị của mình là bác Fan điều chỉnh 2x24h=48h là phù hợp.

thuongtv thích bài này.
  2. thế là đẹp rồi...cứ test SP cao chót vót xog muốn time discover lâu thì ae khác lấy đâu bãi mà cắm

3. quan trong là nó phù hợp với thời gian sử dung CS thôi chứ bác Fan để nó lệch giờ anh em cắm đi làm việc phí Cs quá

4. Tưởng MG bị phế nhưng ai ngờ đâu vẫn tràn lan các bãi ngon cắm ngày đêm :))

5. Tối thiểu nó vẫn còn phát huy được mặt tich cực là cave; với ttd còn tăng kinh nghiệm

6. Phế là phế thế nào, thấy bãi nào cũng xuát hiện mg

7. gamemuvp

gamemuvp Trung Gian GamethuVN

cứ đồ ngon vào tầm 30k poi là ks k3 tẹt ga rồi

8. 42h chịu khó canh h out ra rồi vào lại 1 tí thì cũng dc

9. vừa ra tính năng tự kết nối lại khi mất mạng (có nhưng chưa thấy kết nối lại đc), lại có thêm tính năng giới hạn thời gian ONL liên tục thế này.

10. 48h hợp lý hơn vì có 2 ngày nghỉ T7 và CN ae sắp xếp thời gian rễ hơn mà

11. Thế này cũng được, tôi nhất trí chứ cứ để a,e cắm 24/24 thì a,e khác lấy đâu ra bãi mà cắm

12. Ủng hộ 1 phiếu 48h, vì thêm 6h cũng ko chết ai, nhưng hụt 6h thấy phí phạm tại nguyên máy quá. Với lại như cắm vào buổi sáng, đi làm hoặc công tác xa 2 ngày về căn sáng ngày kia vào lại mất phí 6h ddisssconect mà máy vẫn onl/

13. Còn vấn đề sp sờ pát thì dường như ai cugnx có cave MG mà, chịu khó ngồi vài giờ cũng sẽ có bãi ngon cắm thôi

14. Đâu phải ai cũng có điều kiện và tgian đâu cậu?

15. hỏi ngu ae.sp là gì vậy

16. vì ko có thơi gian onl thường xuyên nên mới vote 1 phiếu 48h thôi. Còn sắp xếp cv và chơi game hơp lý chứ. Vì chỉ ngồi game tý rồi lại nhấn nút Home xong đi làm việc khác

17. ae ủng hộ nào 48h là 2 ngày nghỉ đẹp mà

18. sao mình k biết khoản này nhỉ

19. Biết gì hả cậu?

20. ChetGiaVo

ChetGiaVo Guest

bác nên để 48 tiếng là hợp lý nhất

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi