vấn đề phù thủy đỏ mời GT vào xem sét

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi ZzCuTeozZ, 22/9/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. thưa GT và ADMIN tôi thay mặt các AE săn PTD toàn SV vương quyền nên đây có 1 số ý kiến - kiến nghị như sau :
    - thứ nhất là về vấn đề PTD....chúng tôi muốn hỏi là tại sao tự nhiên GT lại FIX PTD thành ra như vậy ?...1 lần đi săn rơi 3 đống zen + 2 viên ngọc thì thử hỏi 1 team 5 7 người thậm chí là 10 người chia nhau kiểu gì mỗi người dc 1 - 2 chao ak ?????????????????????????????????
    - thứ 2 là xin nói luôn : AE sv ai có trình cứ vào mà KS PTD tự nhiên không ai không cho các bạn ăn cả....các bạn không chịu vào ( hay là không giám vào KS ) đó là do các bạn thôi đừng đổi nỗi cho ai cả
    - thứ 3 nữa là nếu GT FIX ntn thì giá cre sẽ càng đẩy lên cao khả năng sẽ là 15 - 20k 1 viên như vậy thì lại càng ít người giám mua tình hình sẽ càng căng cò hơn
    vì thế mong GT xem sét kỹ để đưa ra quyết định làm ntn cho hợp lý ....thân !

2. Đến thỏ ngọc còn fix rồi mà bạn,chắc admin sắp cho train rớt cre rồi

KhachPhongTran thích bài này.
  3. GT cho drop Cre khi train quái ( tỷ lệ thật thấp ) thế là ổn, sinh viên, đại gia đều có cơ hội xoay w2.5.......
    P/s: Ý kiến nho nhỏ ae đừng gạch đá !!

4. 8618643

8618643 Chiến Binh

Chuẩn GT cho farm rớt cre tỉ lệ như LV thì khỏi sợ độc quyền giá cre.Ai may mắn thì dc ít,ai nhìu tg săn bos thì được nhìu

Cát Tỷ, coixuongkkKhachPhongTran đã thích.
  5. cho tỉ lệ ra cre đi cứ thế này cả đời k xoay đc cái w2.5 mất :))

6. TuTuTuTu

TuTuTuTu Chiến Binh

Chơi thì phải có cái gì đó giá trị mới có hứng thú mà săn, cái gì các ông cũng đòi trian rớt thì tạo ra boss làm cái gì, vào trong đó ks cho vui, tiếc gì 1 viên b, tối ngày max rs rồi đào ngọc khi nào khá đc

7. chơi game gì cũng thế nó cũng cần phải có 1 cái gì đó giá trị thì mọi người mới có tính cạnh tranh được chứ như các bạn thì nhàm chán quá như thế ai cần đầu tư tiền lên đồ 11 - 13 - 15 nữa ?

8. Bác đang thách thức AD và member à (- thứ 3 nữa là nếu GT FIX ntn thì giá cre sẽ càng đẩy lên cao khả năng sẽ là 15 - 20k 1 viên) như vậy sv càng phát triển lâu dài và ko mất giá nhanh. Cám ơn bạn :)

coixuongkk thích bài này.
  9. Hình như giờ có 30 hay 45p ra 1 con PTD thôi.
    ADM fix kiểu này hay đấy, giảm drop và tăng số lượng. Để mọi người đều có cơ hội.
    Team cậu có sức thì cứ căng mắt nhìn màn hình và săn thôi. :)

10. những người chơi 1 mình 1 acc ks đc hả :)) suy nghĩ tí đi :v

11. Hãy đẩy giá Cre lên 20K đi. cho Sv phát triển chậm 1 chút ko w2.5 mất giá đó :))

12. TuTuTuTu

TuTuTuTu Chiến Binh

1 acc thì rủ thêm người, chứ ăn 1 mình là chuyện k thể nào xảy ra rồi, tham thì thâm thôi ông bạn !

13. Sao cứ phải săn ptđ mới lên đồ đâu,còn CTC với đi CC,đấu trường nữa mà

14. Bạn nhặt 1 viên Cre PTD = 5k-7K Sic thì bạn up đồ thoải mái con gà mái nha :))

15. mong adm cho rót cre = thỏ ngọc k12 tỉ lệ thấp nv mới vui

16. ông tham nó vùa thôi gần 1 tháng nay tem ông ăn trăm triệu rồi ông để ae chúng tôi có cỏ hội sỏ huu viên cre vơiis trứ
    ptd 45p ra 1 chú ông ko canh mãi đuọc đâu

coixuongkk thích bài này.
  17. CongTuBL

CongTuBL Cư Dân

tỷ lệ càng thấp SV càng có giá trị. nhiều quá vài tháng sẽ nát bét

18. Thách thức j đâu,bởi vì adm fix ko thông báo,nghe lời 1 số thành viên bên topic của coixuong,nó là 1 người đã từng vào debenter ăn hôi dc cái ngọn lửa condor của platon,sau xin vào g titan và vào cả g maulanh ( 2g này đang ks ptd với nhau ) ,vào g trình thì ít chỉ giỏi vô nhặt nên bị kích ko ăn dc nữa lên dd khóc lóc kêu ca ngày ăn 50 60k . Vâng 50 60k thật các bạn kéo team vô ks đi thì bít tiền đó đi vào đâu,team kuteo + 1caiten Platon + hypertion 2 team này gần 20 mạng giành nhau dc con ptd thì rớt ra 3 crea ( giá 6k ) là 18k chia ra đi,tiền bùa tiền máu tiền pk lần nào cũng hơn cả trăm triệu,các bạn k bite cứ tg 1 người ăn,1 người thì vô ăn lol nè. Chưa tính thời gian ngồi canh random 3 tiếng nó ra chạy lại sau 3 4s coi như mất bos
    Các thánh cứ ngồi nhìn thông báo mà phán chứ đâu bít ae bọn tôi giành giật con bos như thế nào

19. TuTuTuTu

TuTuTuTu Chiến Binh

Có khi nào thằng coixuong đang nắm trong tay rất nhiều cre, lập topic gây sốc, khiến giá cre tăng vọt và 1 mình hưởng lợi, rất nguy hiểm và thâm sâu.

20. Toppic chỉ mang tính lăng xê Cre thôi! PTD vẫn vạy chưa hề bị fix đâu các bạn nhé!
    Toàn đòn gió hehe

NTTTTN thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi