vấn đề phù thủy đỏ mời GT vào xem sét

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi ZzCuTeozZ, 22/9/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Thật sự là thích các bạn bỏ công sức ngồi săn boss, pk. Gọi là kiếm ăn được nhưng họ bỏ rất nhiều thứ mới có được thành quả đó.

2. Bên tl dope của bác có nhả ra cho ai ăn ko ^^

coixuongkk thích bài này.
  3. bên tl e chỉ dào + bới + dua topp có săn boss khỉ m3j dâu ^^

4. Như thê cũng hợp lỳ rồi, hết túm 5 tụm 3 vào để PK mình :))

5. fix tỉ lệ nv3 cũng có ai thông báo cái gì :))
    chơi sv này cứ ai đi đầu tiền là hưởng lợi thằng sau thì hít khói :))

6. mu game mạnh đc yếu thua mà. team ai mạnh người ấy ăn sao lại phải so kè nhau vậy

7. Người ta còn đi làm kím tiền nuôi vợ con, gia đình. Ý ở đây không phải là tiếc 1B hay gì, cho rớt Cre tỉ lệ 0.01% cũng được, ai may mắn thì được, còn săn PTD và CC thì tỉ lệ sẽ cao hơn. Góp ý nhỏ, quyết định thì vẫn thuộc về đại ca GT

8. thứ nhất sv mới ra dc nửa tháng nhé
    thứ 2 mỗi lần ăn dc PTD chia 5 - 8 người ( thử hỏi mỗi người dc bao nhiu ? )
    thứ 3 nếu bạn có bản lĩnh cứ vác team vào mà săn ko ai cấm dc bạn cả

9. Thôi đóng cửa acheron đi , đỡ phải ngày ngày nhìn cái màn hình máy tính cận đấy :))

10. ko phải có bản linh o day hay ko
    bon ông 5789 người rỗi ỏ nhà chỉ canh ptd dến bố tôi cũng xin thua . ko có nhân lục ko ăn đuoc
    adm phix dể bon toi cùng ăn cho vui

coixuongkkVuiCungSoxo đã thích.
  11. toan Noi phet :))

12. Cre dộc quyền mất cân bằng quá về giá ko mấy aindám. Sài

13. Cuteo 1caiten cho cai fb

14. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

đây là câu trả lời dành cho chủ TOP.

Tỉ lệ drop cre thấp đi, nhưng số lượng quái tăng lên >>> tổng cre rớt vẫn không thay đổi và ko có gì ảnh hưởng. Chỉ có điều PTD sẽ được chia cho mọi người đều hơn một chút

plamduycoixuongkk đã thích.
  15. Mình nghĩ admin nên cho thời gian chính xác PTD hiện thì để cho những ae khác đỡ mệt trong việc KS

16. adm xin cho tỉ lê nv3 cao thêm tý đi ak
    ăn cả 30 40 con phuọng ko rớt chỉ rót zen thôi ak mb đến cận thị với nv3 quá ak

17. Mình thấy cái topic này chẳng khác gì cái topic của bạn còi xương cái gì mà một ngày có người ăn 4-5tr. 1 bên thì ko ăn được đề nghị thay đổi, 1 bên mất độc quyền cũng đề nghị thay đổi.

Admin fix theo hướng hỗ trợ cho số đông là chuẩn rồi. Bạn chủ thớt có thể canh map = cách thuê 10 em sinh viên cầm 10 con chuyên PK toàn bộ Team vào săn :)

Mình còn vote admin cho rớt CRE tương đương với LV ở map từ K3 trở lên, cho các thành viên khác thêm cơ hội.

18. nói chung MU này cái gì ngon chỉ dành cho bô lão còn GÀ què mới chơi hay mới quay lại mù mù chả biết gì vì chả có cái" HƯỚNG DẪN "" *** nào

coixuongkk, KhachPhongTranbigheats đã thích.
  19. Thoi tot nhat ke adm muon dua e ve dau ta ve day

20. ngocyeuta

ngocyeuta Hiệp Sĩ

Bác fantasy trả lời hay quá :D

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi