Góp ý Vấn đề Quản Lý PK (1 ý kiến nhỏ Ae va Fan xem có được không)

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Mot_Tinh_Yeu, 1/11/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Mình nghĩ fan cứ cho dùng đc 2 3 Ip 1 nick . ai muốn dùng thì dùng không muốn dùng thì không đăng ký.
    Đồ đạc thì mình pair bao hiểm vào. mấy cái đó cần pai có Ma uu tiên mới lấy đc. ko chiu bao hiem đồ và khoá bank rồi đưa nick lung tung cho người khác luc mất pair chiu thôi.
    co lẽ fan đang chiển khai làm theo cách này rồi . vì ngay trước fan cũng đã nói cbi 1 nick có thể dky Ip 2 hoặc 3 máy

2. thế thì 1 acc đăng ký được 2 đến 3 hoặc 5 sdt luôn đi bạn cho tiện :))

3. cchính chủ được PK là hay nhất như vây trách nhiệm mới rõ ko đổ vấy vá cho ai dễ hiểu được

4. Theo mình nghĩ thì nếu anh em chung nhau chơi 1 acc thì khi ngồi máy của mình có thể lấy mã ưu tiên rồi bảo vệ lại ip mà

5. 1 nick đăng ký IP đc có 1 máy. Nếu 2 người chơi ở 2 nơi khác nhau (không dùng chugn 1 máy tính) thì suốt ngày đăng ky IP để Pk ak cậu. vừa mất tiền vừa mất thời gian.

6. Tất nhiên phải vậy rồi để tránh cả dủi do mà cậu như giờ acc mình chơi 2 nơi nên cũg phải bảo về 3 lần 1 tuần ở 2 máy

7. quan trong la cai ip đang ky bảo vệ ac ,chứ ko phải là đúng máy moi pk dc nhé,cứ co ip chính chủ la pk dc;))

8. Không muốn bị pk thì vào chỗ nào ko pk được mà cày cuốc, có ai bắt phải ra khu vực các băng đảng người ta đang thanh toán nhau mà cày cuốc đâu :D .

9. Fan đồng ý với ý kiến của bạn đồng nghĩa với việc box toà án binh sẽ có nhiều topic kiện cáo được lập ra và Bảng phong thần sẽ rất đông vui đó :D

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi