Góp ý Vấn đề về Class 3 (nhiệm vụ 3)

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi GamethuQN, 1/12/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Khi poi NV 3 không còn thì ADM nên giảm giá NV3 xuống tầm 500m là đẹp.
    Để khuyến khích ae mới chơi đc dùng đồ của class 3

2. Mình không choi bên hn nhưng các bạn cho hỏi chút là sao sắp tới lại mất poin mt. Liệu thần long có mất không

3. Nhiều khi tự làm nhiệm vụ 3 lại thấy hào hứng hơn nhiều so với cày skill :))

4. Bây giờ làm nv3 chỉ còn tác dụng :
    + sử dụng đồ class 3 + wing 3
    + để có thể cày master skill
    => The End >:)

5. nhận làm nv3 500m đây :)

6. ttd rs 2 lần 999 point dư chủng elf làm không cậu ? :))

7. con này có poi dư rồi :-s

8. sao cậu có làm được không tớ đầu tư sét ex luck +9 w2.5 nỏ có hết cần thì có bộ pedan ex luôn :)

9. chém thôi chứ tớ cũng tòn thuê mà ;)

10. tưởng làm được tớ nnờ làm con elf có dư này luôn để cày vs mà thôi tự cày lên 20 lần rồi làm vậy :)

11. Đó là giá trị của sức lao động. Các bạn đừng tự hạ thấp giá trị lao động của người ta kkk

12. chuẩn . giảm giá là đùng rồi nhỉ

13. mua nv3 rẻ đi cho ae dễ chơi chẳng tự làm thì khó còn mua trên web thi cũng căng k kém

14. Theo tớ A Fan nên bỏ mua NV3 đi, vì chơi game mà ko tham gia các sự kiện, tham gia nhiệm vụ thì chơi game có ý nghĩa gì

15. bạn này nói chuẩn. chơi game là tự tìm hiểu và tham gia mới vui. không cần bỏ mà tăng thêm lên cho hót

16. Chỉ cần tách quỷ vương ra 1 chỗ như phượng hoàng là oke rồi. Giờ aida2 cắm các thánh gít hết quái làm nv quỷ vương rất khó

17. Giảm giá làm NV3 là OK, giá 500 triệu đến 1 tỷ Zen tùy số lần reset :)

18. Theo mình hok cần giảm. Để ah em tụ làm mới thích. Chỉ cần cho con QV ra 1 chỗ là oke rồi. Mình rất thích làm nv3 hjhj

19. bạn giống mình, mới đầu k biết làm đi thuê, sau vài lần thử sức thì thấy nó k hề khó, và may mắn nữa

20. Làm cái này hồi hộp như đi DV và BC p4 ấy, thích vãi.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi