Góp ý Vấn đề về phòng thủ và dame của EF xinh gái ( nhưng hàng bị phế )

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi oOoPeCanDy, 22/7/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. mong bác Fan có thể fix thủ của ef ngang với dk và dl vì hiện tại ef thủ quá yếu dame lại còn nhỏ đi train ở map pk hay bị hàng cùi hơn bắt nạt . nếu đc như phòng thủ của dk và dl thì quá tuyệt .( dk với dl dame to thủ trâu )
    p/s gạch đá đâu e xin nhận
    mong bác @fantasymc xem xét vấn đề này

Last edited: 22/7/15
  2. Cha Cu Quý

Cha Cu Quý Guest

ef phòng thủ vẫn yếu ah=)) đeo MNN vào bản này dl mới thủ yếu dl ko đeo dc pet các tộc khác có pet:D

3. ef bây giwof chỉ mang đi buf làm nv thôi

tombaby27oOoPeCanDy đã thích.
  4. kè kè. bán elf đi bác à. em bán rồi :)) chuyển qua mg mà làm cave chạy tốp lại hay

tombaby27, Chu Du BannedoOoPeCanDy đã thích.
  5. Mời bạn gặp ef NgocHa nhé, nếu nói đến thủ thì gặp dl có được đeo pet đâu, mà bỏ ngựa ra thì xác định phế.

6. ef giờ ai chơi nữa mà xin fix :">

tombaby27 thích bài này.
  7. Cha Cu Quý

Cha Cu Quý Guest

DL là thủ yếu nhất bản ss8 này nhé bị fixx ngựa ko đeo pet2 đươc

oOoPeCanDy thích bài này.
  8. có phải ai cũng có $ mua pet đâu. nhất là x5

9. -có phải ai cũng có đủ điều kiện để mua pet 2 đâu c
    - dl thủ vẫn trâu hơn ef .dame to nữa .hlo solo với con dl ( nó bỏ hết đồ với ngựa ra ) có ăn đc đâu

nhiều mà . chẳng qua mọi người chấp nhận số phận thôi .1 phần là để đi săn bắn hái lượm .phần còn lại là đam mê :)

NH có cặp ring sk thủ và đồ ngon cả pet2 nữa .vẫn bị chùng nó chủi là " ngu còn nguy hiểm " ( chích nguyên văn của 1 bạn trong diễn đàn ) đây là hàng top còn hàng cùi với bình dân chắc ko có cửa

Last edited by a moderator: 22/7/15
  10. khi bị bắt nạt nên dùng skill mũi tên độc để giải quyết mọi chuyện sẽ đơn giản hơn :D
    vì phòng thủ yếu nên tăng kháng độc sét băng. thủ yếu rồi có tăng thủ nữa cũng chỉ lên đc có tí phí skill:D

11. skill độc gái ghẻ cho bno c ak :) tớ đã thử và bị ăn hành
    nc là thủ yếu pk chán lắm .

12. thế thì chịu. chúc bạn may mắn lần sau. khi nào có điều kiện về skill sẽ test thử xem mũi tên độc thế nào :D

13. DL ko dùng đc pets2 nhé. thủ yếu hơn F là cái chắc.
    đồ tương đương thủ tương đương
    như con F ngocha . cả sv DL nào ăn đc nó

14. Thủ yếu hơn quyền binh ko bạn? Quyền binh mới là thủ yếu nhé. DL còn rực rỡ chán.

Lệ Rơi thích bài này.
  15. QB thủ yếu trời ạ
    con QB cùi đồ cùi 50k poiss.
    phang 1 cái DL đồ ngon đừng hỏi 100k pois . rụng như sung

16. Cha Cu Quý

Cha Cu Quý Guest

nói chung với những người không cầm DL thì bảo DL này nọ thực ra DL bản này quá yếu ngựa thì fix pet 2 thì không đeo được nếu đeo pet 2 thì bỏ ngựa

17. ủng hộ cho các tộc cân bằng sinh thái :))

18. Căng ra thì qb ko ăn dl ngọt như bạn nghĩ đâu. Xem manhdamme bị labatvi và vantulong hành chưa?

19. :)) nói ngu bỏ mẹ đồ nó max từ đầu đến dít so sánh vớ vẩn

20. Cha Cu Quý

Cha Cu Quý Guest

nói chung tiền ít lại muốn hít loz thơm ko muốn bỏ tiền lại muốn khoẻ như thằng bỏ tiền=)) bỏ 1 triệu muốn == thằng bỏ 10 triêu=))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi