Góp ý Vấn đề về phòng thủ và dame của EF xinh gái ( nhưng hàng bị phế )

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi oOoPeCanDy, 22/7/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. thần long bên đấy đồ đạc vs số point ít thì chơi F hợp lí vs lượng point thấp. nhưng vs số lượng point nhiều khoảng 150k point trở lên thì sự khác biệt giữa các chủng tộc sẽ hoàn toàn rõ ràng bạn à.

2. Chưa cầm acc 100k pon bao jio lên cũng trả biết ji hihi chỉ x5 lên chắc không hiểu !

3. ừ. thế ae mới có nhiều bức xúc từ khi lên ss8 và từ khi dame |F bị giảm khoảng 60% và giảm % dame nỏ thì ae có phần chán nản và F được liệt vào chủng tộc yếu nhất, có thể dame chỉ hơn suoll, vì bản này mg chiến dame cũng rất khủng

4. NH thủ khoẻ là do có set TB hoặc SK + kèm ring pen SK thủ. Nếu tháo ra thì yếu như muỗi. K thể so sánh giữa khủng và hàng bình dân đc. Hiện tại MUHN ss8 damage quá cao, chỉ cần chạm nhẹ cái là đi rồi nên phụ thuộc chính ở chỉ số GST + hấp thụ sát thương. 2 chỉ số này càng cao thì class mình chơi càng khoẻ. Hiện tại có DK ( đeo đc pet 2 MNN 6 ) có 6 món GST max GC, DL cũng thế mà đc hỗ trợ thêm ngựa 40%.
    ELF chỉ số phòng thủ cảm giác bình thường thế thôi, chứ tháo hết đồ GST ( cởi trần chởi truồng ) ra sẽ hiểu ELF thủ như thế nào. Ai nói ELF thủ yếu??? Vớ vẩn.

oOoPeCanDyTQT.Rayleigh đã thích.
  5. ef đồ ngon vào thì cungx ít chủng tộc ăn được đó.ko phải ef yếu đâu chủ tốp ơi

6. Đổi chủng tộc cho lành kkk

oOoPeCanDy thích bài này.
  7. ef mà thủ yếu à xem ngocha xem có yếu ko abu full buf dam có chết đâu > bạn cứ ring pen sk mnn vao xem lai them 1 em x3 nua thì chêt dao có cần tham khảo thì arena bạn cứ lên bãi 48 91 mà xem abu bem ngocha thì rõ

vấn đề pk nên chú ý tuong sinh t khắc cái bạn thử xiên qb xem minh thay ngot lắm ^ ^

Last edited by a moderator: 22/7/15
    TruongSooOoPeCanDy đã thích.
  8. nghe cái từ so sánh NH nhiều quá rồi nhàm vãi :)

9. thím ấy bảo là ko có tiền thì chới với ring pen dôf cùi thôi chứ giờ ko có kinh phí chạy đua vũ trang sao đc . cái ss8 này nó thế ko có kinh phí thì char ko bao gio mạnh lên đc mà

10. Lúc nào cũng thấy mấy ông nhắc tới con Ngọc hà! nó làm ca sĩ lắm tiền đồ chẳng khủng =)) đem nó ra mà solo với mấy con DK tốp xem nào. so sánh nào cũng là khập khiễng hết. tôt nhất là đổi class khác cho lành. thực tế là yếu. kêu cũng kêu rồi. kêu nữa fix thêm tí nữa là nghỉ luôn thôi mà :D

Hải Minh thích bài này.
  11. chả gãi ngứa đâu bạn ak . bạn xem dl khủng vậy mà bị em NH nó còn cho ăn hành nữa suol thủ dc tý chứ có pk đc như ef đâu

12. NH đồ ngon thê vẫn bị chúng nó chửi là " ngu còn tỏ ra nguy hiểm " .nếu dl ngang đồ với con của NH nó lại khác ( 2 ring sk thu? + ring sk tấn công ) .đồ như nhau thì ai bá hơn nào c

:) QB cũng ko pk đc thế mới nhọ ,toàn bị bno bắt nạt
    chán luôn :)

Last edited by a moderator: 22/7/15
  13. Cần j, NH chỉ cần tháo 2 ring + pen SK ra, cho đeo pet 2 ( RC hoặc MNN ) thì mạo muội tôi chơi DL Paparazzi thử ván vui vẻ vs NH. DL Paparazzi tôi thì set đồ ful từ đầu đến đít luôn.

14. đeo MNN ( hấp thụ >120% SST ) gái ghẻ ngay .mà tớ thấy mấy bạn toàn so sánh với NH .NH đồ ngon ko nói lm gì
    thử so sánh với hàng bình dân xem .quá khập khiễng

15. Nói thật là thời điểm trước, nửa đầu ss8 thì elf rất mạnh. Mình rất khoái solo vs elf hơn là solo vs DL thời đó. Nhưng từ khi bị dìm hàng đến thảm hại thì damage của ELF cực kỳ yếu, yếu đến mức " BPhone - k thể tin nổi " luôn. Về sức thủ của ELF vẫn thế mà thôi, chẳng qua giờ class nào cũng 500 ~ 600 skill nên damage rất to, kết hợp với POINT từ 140 ~ 180k thì mẹ ELF cũng k chịu đc nữa là. Chính vì damage to, point cao, skill nhiều nên đồ GST, max GC + sw3 15 có hấp thụ mới giảm đi đc 1 chút damage. ELF lại chỉ đc hỗ trợ 8 món, trong khi SOUL, DK, DL, lại đc 9 món. Chính vì thế mới thấy và cảm giác ELF thủ yếu thôi.

oOoPeCanDy thích bài này.
  16. hlo mình solo với 1 con dl ko mặc gì ( cỏi hết đồ và ngựa ) mà vẫn ko ăn đc .phản dame chết
    cũng đúng vì nó >100k ponit skill nhiu lên chỉ động vào cái là năn ra die luôn :) từ cuối t3 đổ về bh đa số ef đều lm cave và đi săn bắt hái luợm trừ hàng top với có điều kiện ra thì lại khác

Hải Minh thích bài này.
  17. đã so sánh khi chỉ số agi các chủng tộc như nhau chưa vậy.

18. toàn thánh phán, thử nghĩ trong cái MUHN này đồ ai ngon = anbulance :) chưa biết thì lên bãi nó /xemdo Anbulance mà xem, bỏ 20m zen ko phí đâu rồi vào đây phán câu cho vuông!
    So với DK top thế nhìn lại xem ef NH đc bao nhiêu poin :)...

visaolaithe thích bài này.
  19. Tài thật đấy, đếm Clone diễn đàn của mày chắc mất cmn trí nhớ
    Đúng là dân lừa đảo, chuyên nghiệp phát khiếp.

Vào tay mình xem!
    Ông nào phí của thế ^^

văn thơ lai láng quá...đúng là MU

mình thì luôn để niềm đam mê 3 loại MU cân bằng nhau
    1 MU HN
    2 MU Manchestee
    3 MU có râu
    Ko nên coi nhẹ kái nào

Phí của trời ngon thế mà ko sơi

chắc nhân vật trong bài thơ là chủ tốp và vk rồi ^^ai giúp chủ tốp đi

đúng là sự thật rõ hài
    a đâm vài cái là suất tinh liền =))

Thằng góc tường thì đang cày game. Nghi vấn góc giường chỉ là 1 thằng chuyển giới :))

chắc là 3D rồi :))

văn thơ lai láng chảy..............................tồ ...tồ

Nguồn: sưu tầm từ face của vợ =))

các thánh thanh niên chả thế
    thử có cưới nhau 5 7 năm có với nhau 2 mặt con xem.tuần đôi cái là sung lắm rồi
    sách các cụ dạy rồi
    cứ lấy số tuổi x9
    VD : 20 tuổi x9 = 18 . tữc 1 tuần 8 cái = (đàm bảo sức khoẻ)
    3x x 9 = 27 . tức 2 tuần 7 cái
    4x x 9 = 36 . tức 3 tuần 6 cái
    nói thật chứ của nhà là cơm nguội, nhưng là đặc sản của thằng cha láng giềng

Con vợ chắc nó đến 3 hôm là theo zai thôi :))

sống vì cái M U chết cũng vì cái M U =))

Nói bỏ nhưbg các anh chắc bỏ vợ quá

vùa combo trên vừa double kill ở zưới :D

vãi thánh này.

Phi vào combo trên đuùi thui đợi gì nửa

Vận dùng vào cái này thì cứ 1 tuần 3,5 cái là ok .....
    Nhưng đôi lúc cũng mệt lắm! ;));));));))
    Chơi game vẫn thấy hay + thú vị hơn đấy!!!

Hôm nào a cũng chơi game
    có sớm thì cũng nửa đêm mới ngủ
    e thì tranh thủ tắm ngay
    quay vào e hỏi làm ngay không nào
    a đây trả lời thều thào
    để a đi nốt chuyến này đã em
    nửa đêm mắt đã kèm nhèm
    thế là nó tức *** thèm cho ăn
    ông đây cũng đếch cần ăn
    Để ông reset còn ăn tốp ngày =))
    ** thơ tự chế góp vui ae**

Last edited by a moderator: 26/7/15
  20. Cha Cu Quý

Cha Cu Quý Guest

tao lừa đảo ai mày kể ra cho tao sem hay mày đi lừa đảo rồi đổi cho người khác mày ? luôn bọn chơi MU đi tao cầm T0mLyCan đã lừa thằng nào lấy 1 xu chưa hả con chó mà mở mồm ra

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi