Góp ý Vấn đề về Reline mời Fan và AE!

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi ThienMinh, 27/11/14.

?

Có lên hay không?

Poll closed 27/2/23.
  1. 1: oke chấp nhận luôn và trả phí bằng bạc

50.0%
  2. 2: trả phí bằng point dư hoặc master skill

6.3%
  3. 3: Không đồng ý và để nguyên như bây giờ

43.8%
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Như hiện nay vấn đề Reline đang dần đi xuống không được AE đón chào hào hứng như xưa. Mình lập tốp này tham khảo ý kiến AE và Fan.
    Rất nhiều AE muốn đổi gió sang chủng tộc khác nhưng khi RL đổi sang chủng tộc khác sẽ mất hết point VC và cầy lại từ đầu sẽ rất ngại vì vừa cầy con CK và vừa fai cầy con VK thế lên làm AE cứ đc 2k lần là đứng im không còn RL nữa hào hứng như truóc, nếu muốn sang chủng khác lại phải bán acc đi mua acc khác, mà acc AE đang cầy cũng rất nhiều kỷ niệm. Ý kiến của Riêng mình là:

1: AE Reline đổi sang chủng tộc khác vẫn còn point VC thì phải trả phí bằng bạc.
    2: AE Reline đổi sang chủng khác vẫn còn point VC nhưng trả phí bằng master skill hoặc pois dư.

VD:
    Bạn có: nhân vật 2k rs + 20k dư + 480 skill + 20k vợ chồng >>> sau khi relife sẽ về 500 rs + 26k dư + 0 skill + 20k vợ chồng.
    Nếu chỉ đủ 400 skill bạn Reline thì sẽ trừ phí bằng point dư .
    chẳng hạn 10 pois VC sẽ bị trừ 1 point dư.

Đó là ý kiến của riêng mình, mong anh em vào đóng ý thêm, ai đồng ý ai không thì trong tốp bình chọn mong anh em ăn nói lịch sự nhé :P

2. Chưa thấy sự kiện nào có tên là Reline . Mình chỉ thấy có mỗi Relife thôi :P :P

TacKeHoa35_NB thích bài này.
  3. Theo anh thì trả phí bằng bạc để giữ lại P VC thì hợp lý và dễ kiểm soát hơn so với P dư hay sk

ThienMinh thích bài này.
  4. Hi tớ nhầm, lỗi này chắc có thể bỏ qua

Hi tớ nhầm, lỗi này chắc có thể bỏ qua

Anh bình chọn đi, ý kiến của anh thế nào thì bình chọn có 3 lựa chọn đó anh.

Last edited by a moderator: 27/11/14
  5. mình là thằng 3 phải sao cũng đc

6. Đổi chủng tộc Cũng giữ poi VC và chịu phí cao tí cũng ok :))

7. Giữ lại đưọc poit vc thì tốt

8. có phượng hoàng tái sinh rồi còn gì

9. PHTS mình nhớ hok nhầm đổi chủng tộc vẫn mất point VC. Và đây là mình đang nói về vấn đề Relife mà bạn

10. AE vào vote nào :))

kungfuHT thích bài này.
  11. Hơi khó đấy
    nếu ưu đãi nhiều quá ae dễ chán lắm
    nhanh chán thì tồn tại được bao lâu chứ hjhj

12. lại lên để anh em bình chọn nào hjhj

13. nên cho những chủng tộc cày chậm được đổi sang tộc cày nhanh và giữ được point vc, MG sould sang DL DK thì mất vc là bình thường.
    Việc Fan bỏ point nv3 cũng là để các hàng 2k relaif về đây mà :D

14. thế thì mu này khối thàng phần bd.đang là ef chồng là mg khi rl về dl thì tính ra sao hai thằng đàn ông ôm nhau à
    ;00

thế thì mu này khối thàng phần bd.ví dụ đang là ef chồng là mg khi rl ef về chủng tộc dl thì thế nào 2 thằng đàn ông ôm nhau à

Last edited by a moderator: 3/12/14
  15. như ý kiến của cậu có lẽ acc sẽ giảm giá. vì poin vc sau khi doi chung tộc ko bit mất( không phai cầy lại)

16. Khó of nam cuong rồi. Nhưg vote cho chủ top

17. Thì ép có thể rl sang Sum chứ hok thể đổi giới sang đàn ôg :)

18. thật ngớ ngẩn

19. Thanh Nghị

Thanh Nghị ★ღAlway Smilesღ★

Tôi thấy có vẻ mâu thuẫn, mục đích RL để đổi point dư (point đặc quyền mà).
    Quá trình luyện Exp MT cũng nhằm mục đích đổi point dư..
    Đăng này lại đổi ngược lại, đánh đổi cả point dư/Skill lấy point vợ chồng >< lắm!

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi