Góp ý vay bạc

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi VipBunno, 13/9/18.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Xin phép các ae trong diễn đàn và ban quản trị .Hnay e đang cần dùng đến bạc.trong khi bank đã hết.đồ chưa bán đc.mới đi vào Bạnk để vay tạm a Fan tý bạc vài hôm.ấn mãi ko vay dc.nhìn lại cái bảng thông báo phải rs tối thiểu là 2k hoặc là 25k dư.
    Vậy e thắc mắc là những cái acc rs 1k vs20k dư thì vứt thùng rác sao.e thấy Fan làm mạnh tay quá.đôi khi càn bạc gấp cũng chả làm gì dc.
    Ví dụ nhu vay bạc tối thiểu là rs 1k hoạc 20k dư.chứ những con người kinh tế yếu thì chạy dc cái rs lên 2k cũng hết hơi.ko lên dc 2k thì đợi bnhieeu cái t6 vs chủ nhật mới dc thêm 5k dư.trong khi acc rs 1k trở lên thì còn nhận dc 10 point dư khi rs.còn nhưng acc dưới 500 thì chả dc point nào khi rs vào thứ 6+Cn.
    Mong a @fantasymc và ban quản trị xem lại

zzbaokezzzViTieuBao đã thích.
  2. Điều kiện vay: phải thỏa mãn tất cả các điều kiện sau:
    1. Nhân vật chính trong acc phải reset trên 2000 lần HOẶC có tối thiểu 25.000 point dư
    2. Account chưa vay bạc hoặc đã trả đủ bạc vay lần trước.
    3. Account không bị khóa đổi số điện thoại, không chống đổi số điện thoại, không bị bảo lãnh account
    4. Lần cuối cùng đổi số điện thoại cách hiện tại ít nhất 1 tháng.
    5. Sau khi vay bạc, bạn sẽ bị khóa chuyển nhượng account (chổng đổi số điện thoại) cho đến khi hoàn trả đủ bạc vay và lãi.

chán cái MU này thật rồi

MinhAnh84 thích bài này.
  3. may quá định mua acc 20k dư may mà trả giá ko ok ko lại vỡ alo, 20k dư biết đi về đâu :((

Em Về Đi thích bài này.
  4. giờ 20k dư ko còn giá nữa rồi
    giá là do AE tự thỏa thuận rồi

5. Giờ có cái cung như ko.chắc nghỉ thôi

6. game sập con mẹ nó rồi. đồ đạc thì đắt mà acc thì mất giá trị, fan làm gì cũng phải thông báo cho anh em biết để ae còn có đường rút họ tâm huyết với game chi bn tiền vào mua cái acc. giờ anh lại chặn đường sống của họ. mỗi acc coi như mất 1tr. có chục acc là mất chục triệu @@. giết người k dao.

L.I.P thích bài này.
  7. Hay rồi :)) giờ loại 20k dư tính giá fan kiểu gì :))
    Acc của mình acc chính giờ thành acc rác, bán cũng éo bán đc

Em Về Đi thích bài này.
  8. a fan nên để 2k rs hoặc 20k dư thì hợp lý hơn .

9. cạn lời rồi.
    rồi sẽ chỉ còn lại những acc trên 25k dư chơi với nhau :D
    nếu xét thêm về lịch sử gần đây các bạn sẽ thấy xu hướng tiếp theo trong tương lai gần:
    đầu tiên là: rs tối thiểu 500 lần hoặc tối thiểu 10k dư.
    tiếp theo là: rs tối thiểu 500 lần hoặc tối thiểu 20k dư.
    vừa rồi là: rs tối thiểu 2000 lần hoặc tối thiểu 25k dư.
    và tiếp theo (chắc hết năm nay): rs tối thiểu 2000 lần hoặc 30k dư.
    ................

10. theo như thay đổi mới nhất là vay bạc cần nv rs 2k hoặc 25k dư
    điều này quá bất hợp lý đối với ae cày game , dễ đâm ra chán nản vì đa số acc bây giờ từ 1k rs trở lên nếu tính ra cày cuốc đó giờ thì acc ko có tí giá trị gì hết ... và cày đến bao giờ thì mới đc 25k dư hoặc 2k rs
    nếu được thì admin nên thay đổi là bắt buộc 2 điều kiện rs trên 1k và có 20k dư thì mới vay bạc đc
    hoặc1 điều kiện rs 2k , hoặc có 25k dư ... nếu thay đổi như vầy thì hợp lý hơn ...
    và tránh tình trạng rs thấp cày point dư để cắm ...

Em Về ĐiNg Viết Quảng đã thích.
  11. Triệu hồi các a e cầy tân thủ cắm Fan vào khóc lóc :)))))))

babyhs1102, zzbaokezzHong_7_KongNB đã thích.
  12. Thì đúng là phải có 1 trong 2 là: rs 2k hơặc 25k dư đó thôi. Nói chung đòn này là đòn giệt acc rác,
    Nhưng thiết nghĩ chính đòn này là đòn biến đa số acc của MUHN thành acc rác :))
    1 Đòn chí mạng =)) Bây giờ thì acc muốn bán cũng éo ai mua, kể cả các con buôn ^^!

13. Nhiều người đang có phản ứng rất mạnh vì đợt fix vay bạc vừa rồi trong đó có tôi,
    Nhưng nghĩ thoáng ra thì chính sách này giảm tải rất nhiều acc rác, sẽ chẳng còn thánh nào cày kéo tân thủ để cắm fan nữa.
    Cũng là 1 đòn cho các thánh chán game muốn nghỉ không nghỉ được vì bán cũng chả ai mua
    Vậy cũng hay cứ túc tắc chơi vui vui bao giờ 2k hoặc 25k dư thì tính :))
    Càng kêu càng bị fix nhé các game thủ. kêu nữa là đợt tới 40k dư mới cắm được đó :))

VipAlo, zViTieuBaotocbacvjp đã thích.
  14. đé.o quan tâm lắm. giờ cắm mấy con cave nên ít để ý. sập luôn cũng dc kaka

tungkute thích bài này.
  15. từ 20k dư lên 25k dư phải mất 5 năm rs vào 2 ngày t6 và cn ;))

ngayhomqua890manhen đã thích.
  16. Điều kiện vay: phải thỏa mãn tất cả các điều kiện sau:
    1. Nhân vật chính trong acc phải reset trên 2000 lần HOẶC có tối thiểu 25.000 point dư
    2. Account chưa vay bạc hoặc đã trả đủ bạc vay lần trước.

cái naỳ hả :))
    giờ mới để ý

babyhs1102manhen đã thích.
  17. thì vẫn phải túc tắc thôi chứ bán cũng chả ai mua, acc 20k dư ai chả có vài cái :))
    muốn nghỉ game chỉ còn cách bán đồ và "cho" acc =))

18. Cày acc để cắm Fan ! Mình mới chơi lại 3 tháng cũng túc tắc chơi , chưa bao giờ nghĩ sẽ cày để bán , lập acc để chơi là chính ! Fix là đúng ? Mỗi người vài acc chơi chứ ôm mấy chục acc buôn bán cắm chác !

19. Cứ như thế này anh em lại chuẩn bị vứt acc đi cắm rác qua ngày rồi. 20k dư bây giờ k vay fan phang lô đc rồi

manhen thích bài này.
  20. Mỗi người 1 cách chơi mà bạn, người chơi cho vui, người thì buôn bán làm ăn..

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi