Góp ý vay bạc

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi VipBunno, 13/9/18.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. hunghdz

hunghdz Hãy sống theo cách của bạn

Cuối cùng A Fan cũng giúp a e rồi nè
    1. Nhân vật chính trong acc phải reset trên 1000 lần HOẶC có tối thiểu 25.000 point dư
    Cảm ơn A Fan @fantasymc

manhentocbacvjp đã thích.
  2. Đến nghỉ game thôi . Bất công vcc

3. thay đổi rồi anh em nhé. lại cắm được rồi cám ơn bác fan

4. 1k lần là chuẩn rồi rs 1k lần cả vấn đề

5. hunghdz

chỉ cần cậu chịu khó ngày 12 lần 3 tháng quá đơn giản.
    kể cả cắm rs online

6. 12 lần với những bạn đi làm rất khó đó.

7. hunghdz

giờ thời buổi công nghệ 4G cậu cắm tem rồi vào W trong DT và canh tầm 1g rs 1 lần.

8. ý mình nói là acc 1k lần trở lên toàn ae chơi tâm huyết ít cấm bỏ

9. Fan đã lắng nghe và để mốc 1k rs rồi. Hay đấy

10. Tớ cần đieèu nầy lắm.cuối cùng cái toppic cũng có hiệu lực.cày rs thôi ae

quynhmnlszViTieuBao đã thích.
  11. ChanHungzViTieuBao đã thích.
  12. các bác cứ thắc mắc với góp ý làm gì fix lắm fan thiệt thôi . vay fan cũng lãi chứ có phải vay ko vay nể đâu

13. ô nào 600 700rs dư 20k mà lên 1k cũng 400rs x 40=16k ( cắm đc 10k + 6k) chắc tự tử.

14. Admin fix thế này để nhiều acc 20k dư hơn sẽ tới được tay những anh em mới chơi muốn cày cuốc dễ dàng :D

15. theo em nghĩ có khí bây giờ fan fix hẳn cắm acc và fix khóa đồ nhặt đc cho nhanh. từ fix nhặt đồ do lâu ngay không rs. đến bây giờ thì lại 2k rs và 25k dư và LVTT >50
    em thấy lên đc lvtt 50 ít nhất cũng phải mất >6m vnd và đặc biệt hay nhất là khoản cày rs ít nhất phải 15p mới rs đc 1 lần. cái hay hơn nữa đó là càng rs cao thì lại tụt rs. như vậy có còn nói đây là game huyền thoại nữa không hay là mu hiện đại và cộng hưởng vs VNG hút hút và hút

L.I.P thích bài này.
  16. fix nốt rs <10 lần ko rs đánh quái vẫn rớt ngọc vẫn nhặt đc đồ đi anh @fantasymc

17. tính cày lên >1k để cắm thì lỗ là đương nhiên,vi thế để mốc vay bạc 1k là fan tính chán rồi,cày lên >1k chi phí cũng kha khá ,ai cắm xong bỏ luôn đâu mà >

18. E còn thiếu, để anh bổ sung nhé!
    Bác Fan còn hơi lé và lùn nữa.

cai nghiện thích bài này.
  19. đc cả le + lùn nữa thì thánh đỡ anh à =))

20. em nghĩ cũng đúng vì các bác nạp ít tiền quá mà. mua thì cũng k mua của trung gian nữa toàn mua ngoài giá thấp hơn mà. > bây giờ không cắm ngoài đc acc lấy 10k lẻ nữa. thì phải tìm đến ví momo or trung gian trong D Đ mua để các anh còn có chút kiếm lời chứ. nếu có suy nghĩ đó thì quả thật quá sai lầm. 1 sai lầm lớn luôn. vẫn biết là dân ngu cu hơi đen như em thấy như nào thì em nói vậy. hãy để cho những ae cày kéo muốn chơi game mà không có điều kiện đc thở 1 chút. hưng thịnh trong game cũng như ở ngoài đời. đè lén con người nhiều quá thì họ sống làm sao được. em xin hết ạ

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi