Góp ý Về việc đào ngọc

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi PhamLy, 17/6/17.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. PhamLy

PhamLy Cư Dân

Em thấy chán quá mọi người ạ. Mới chơi mà muốn đào ngọc để rết, chơi không nạp tiền mà có vẻ khó quá. Toàn bị Pk suốt. chắc muốn chơi được ngon thì phải nạp tiền quá. -_- . Mong @fantasymc sủa lại thành map không pk để anh em mới chơi đỡ tốn thời gian vào việc đào ngọc hơn

zzbaokezz thích bài này.
  2. hay cùa đào ngọc là ở chỗ ấy mà

BianconeriPhamLy đã thích.
  3. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Đào vào tầm sáng, đào nhiều acc là cũng kiếm đấy :)

PhamLy thích bài này.
  4. PhamLy

PhamLy Cư Dân

Có thể Mở rộng Map đào ngọc ra cũng hay ạ :))

5. PhamLy

PhamLy Cư Dân

Uh. Nhưng hnao quên đào sáng là y rằng đêm bị bem

6. Đào ngọc là cái khu vui chơi .ko pk chắc nghỉ quá

7. ko pk để ôm bãi đến hôm sau :)):)):)):))

zzbaokezz thích bài này.
  8. hunghdz

hunghdz Hãy sống theo cách của bạn

tôi hỏi top nếu ko pk bạn cứ 1 mình 1 bãi.
    nếu bạn log N ac thì thử hỏi những người khác ntn.

zzbaokezzPhamLy đã thích.
  9. Cứ nộp phí bảo kê là ae yên tâm đào nhá =))

Uy Vũ thích bài này.
  10. Thế thì nên đề xuất arena không pk cho đỡ tốn tiền chuộc thần mã :))

11. đề xuất chuyển tất cả các map và các sever thành non-pk
    nếu mà k đào đc thì cầm 1 con soul hoặc elf cùi. đi đến đâu ngoáy rồg loạn xạ. nó bem thì tele.
    đơb giản là phải chọn đc cấch chơi phù hợp với mình ms là gamethu ^^

12. Map đào ngọc với bạn là nơi đào ngọc nhưng với người khác là nơi pk giải trí. Nên ko muốn bị pk thì săn boss vàng ở phòng non pk ấy

13. Nó giống xã hội mà bạn, tránh làm sao được. Ngoài đời mà bạn muốn one hit thằng khác thì bạn cũng phải tập luyện, thuê người dạy võ.... vẫn phải mất tiền chứ. Thế nên phải nạp thì mới có tiếng nói đc :))

14. PhamLy

PhamLy Cư Dân

^^ nghe các bác ns cũng chuẩn. ra được nhiều cái :D

15. Một trong những cái hay của SS11 là cái đào ngọc này. có chỗ để ae tụ tập đông vui và ở trạng thái online chứ như các sv khác toàn Auto
    kể cả một bộ phận ko nhỏ ở arena. Mình thì thấy hợp lý rồi không nên chỉnh sửa ..!
    P/s : Bạn nên đào vào buổi sáng ít người hơn dễ đào buổi tối thì ae đi làm về rảnh rỗi ^^. Nếu bạn đã đi làm thì...sống chung với lũ vậy ..!

16. Chỉ mong bác fan mở đào ngọc sớm 1 tý nữa... khoảng 8h hoặc 8h30 tối để anh em giành sức ngày mai đi làm.
    Ae ngày hôm sau ko đi làm thì đừng ném gạch với bê tông nhé

zzbaokezz thích bài này.
  17. Sang bản S11 này nếu như không có sự kiện đào ngọc thì sẽ là 1 thất bại thảm hại của bản update lần này . Chứ biết mỗi người 1 phong cách chơi , mỗi người 1 hướng đi nhưng nếu ra sao nếu sever chỉ toàn cắm Auto , nó có khác gì 1 nghĩa địa với những cô hồn giật giờ đánh quái. Game phải có PK phải có chiến trận và Đào ngọc là 1 sự trả thù ngọt ngào của tân thủ với hàng top ^^.

18. đi săn quái vàng với boss cho nhàn

19. Không hiểu lắm. Mình ít không đào ngọc mấy khi nhưng bạn nói đào ngọc là sự trả thù của ttd với hàng top là sao. Ở đào ngọc thì khác vs arena chỗ nào bạn. Mình thấy vẫn là cá lớn nuốt cá bé. Đào ngọc cũng có hàng top bảo kê canh bãi mà

20. Nghĩa là khi train cậu bị hàng top bem và cướp bãi , cậu không có cơ hội đánh lại và có đánh cũng không đánh lại được. nhưng đào ngọc khác khi đào bạn bị mất time để cuốc khi đó không đánh được ai , và khi đào mà bị người khác bem thì cậu phải đào lại từ đầu nếu muốn ăn nhiều điểm. vì thế cứ sáng to thì bem gây ức chế.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi