Góp ý Vi phạm bản quyền => Đề nghị Mod delete

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi meomeo, 2/10/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Lừu đảo giờ lộng hành ghê quá

meomeo thích bài này.
  2. Thế này mà nó cũng nghỉ ra để đi lừa đảo đuợc.Hay thật

3. Bác này soi kinh thật không mong là chưa ai bị lừa

4. Yên tâm đi bạn. Fan sẽ giải quyết thôi lần sau cẩn thận vào tốt nhất là cứ alo trực tiếp sdt ghi trên top cho chắc ăn

meomeoyadhannaS đã thích.
  5. yadhannaS

yadhannaS Niềm Tin

ừ. Giờ anh em làm gì cứ qua điện thoại hỏi han cho chắc chắn thôi.

6. bọn giả danh mos với trung gian để lừa này là cứ phải xoá nic dd xoá ac game tóm đc gì xoá sạch may ra mới sợ

7. Mình nghĩ không những vi phạm bản quyền còn có thực hiện hành vi lừa đảo lợi dung sự thiếu hiểu biết hoặc ae it tham gia diễn đàn nhằm chuộc lợi.
    Cần "niêm phong" tất cả tài sản vì đây là hành vi có tổ chức gây nguy hiểm cho cộng đồng, gây ra hoang mang mất lòng tin của gamethuvn với lãnh đạo(trung gian). :D:D:D:D

8. hunghdz

hunghdz Hãy sống theo cách của bạn

toàn người trong game lỏi thôi có người bit ko ns ra thôi khác *** A e thọc nhau đâu
    vài hum trước còn có người gọi điện kêu trung gian hỏi GD

9. Vừa bị lừa nên mới có top này =))

10. DucLinh thích bài này.
  11. Thách thằng nào dám nhái ID của tôi :))

meomeo thích bài này.
  12. saivado1

saivado1 SuperMan

Cám ơn các bạn đã báo cáo. Tôi đang kiểm tra thông tin (từ acc đến các ID clone) khoanh vùng để thực hiện công tác điều tra, xử lý.
    Mong các bạn hết sức bình tĩnh và phản hồi các nghi ngờ bất thường vào đây phối hợp cùng BQT nhé!
    Trước hết các bạn chú ý cẩn trọng giao dịch đến các acc có tên: Gamemuvp11 tinhle88. . . đang thuộc diện khoanh vùng điều tra.
    BQT sẽ xử lý những ID liên quan khi rõ ràng!

Last edited: 3/10/16
    meomeoTay Thép đã thích.
  13. Của chú sẽ đc nhái thành Quai Dép =))

Tay Thépmeomeo đã thích.
  14. tim ra xem thánh nào ko

15. =)) Cái id có dấu thì khó nhái lắm.

Mèo Hoang19 thích bài này.
  16. Trc đây chưa biết đến diễn đàn mình từng mua acc trực tiếp ở cầu giấy HN, bọn này nó thành nhóm thấy hay tụ tập ở quán nét đường Xuân Thủy - Cầu giấy HN. Ai từng mua acc, bạc trực tiếp ở HN chắc đều biết bọn này. Mong BQT diệt sạch lũ dog này

17. Mày nghĩ ai cũng thật thà như mày hả ml Đính , tao lập cái id Tay.Thép xem ae ko chú ý vẫn ngậm quả đắng đấy :))
    , mày ko nhớ bài học ở x10 ah , chúng nó chả nhái tên m ,rồi có thằng bị ăn chửi oan lên đay khóc sướt mướt ra =))

Tay Thépmeomeo đã thích.
  18. Đù ml ngon thì lập đi tao chêck id tao đốt nhà mày luôn =))

Mèo Hoang19 thích bài này.
  19. Mai tao lập nick Đính ml cho mày xem , nhà tao đang đi thuê cho mày đốt tẹt :))

Tay Thépmeomeo đã thích.
  20. Lập đi a cho sập ID theo dây chuyền =))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi