Góp ý VẤN ĐỀ PT

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Bỏ Lại quá khứ, 10/11/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. mình ngĩ sao ADM cho cho tự đồng ý chấp nhận lời mời pt nhỉ tại vì bây giờ pt là tăng điểm kn chứ đâu còn bị chia như trước + thêm MU thì thường là a e cắm máy nên nhiều khi đang pt mà bị rớt mạng vào lại chủ key lại cắm thì chẳng còn cách nào để có lot cả.rồi đêm hôm muốn có lót cắm đi ngủ nhưng chẳng ai ol chẳng biết xin ai pt cả

2. bjo cứ không có los pt bừa nhỡ đâu vào thằng chủ key ...tự nhiên lại có slot ngon =))

3. saivado1

saivado1 SuperMan

Túm lại là bạn thắc mắc, sao không cho tự động đồng ý party? hay sao cho tự động đồng ý party? đầu thì thắc mắc 1 kiểu, dưới lại kiểu ngược lại.

Đoán là bạn thắc mắc sao không cho tự động đồng ý party? nếu vậy bạn không để ý rồi.

Trong SS8 đã tích hợp party tự động rồi, nhưng lưu ý người được mời party (đang cắm treo máy) phải đặt chế độ auto và tick vào::
    - Hoặc cùng một guild => nếu đồng ý party cùng guild
    - Hoặc có tên trong danh sách bạn bè (phím F) => nếu đồng ý bạn bè

Last edited: 11/11/14
  4. auto có team rùi thì không nói nhưng nếu cày riêng lẻ nên treo biển auto pt :)

5. Ngta đang cầm cây. đang có nhóm rồi mà cậu muốn pt vs chủ key hả. cỏ phải ý cậu là nvay ko. Ko có chuyện nvay đâu cậu.

6. Hãy làm thêm em cave mg hoặc sum, sau đó kẹp 2 acc. Thế là ngon!
    Chủ động, đừng bị động

thuongtv thích bài này.
  7. trả ra đâu vào với đâu,soul đang cày ông manh DL vào pt xong dịch chuyển người ta đi chỗ khác à.

8. bác này chắc phải chuyển qua web game chơi mới đúng

9. treo biển kiểu gì thế bác ơi?

10. đó là gian hàng các nhân đó bạn bạn cứ treo auto viết chữ lên đó auto pt là có người pt thôi sẽ ko ai pk đâu

11. giờ bán hàng chỉ ở market đc thôi bác ơi

12. vậy thì bạn nên cắm ở phong non pk nhé

13. k phải như vậy chỉ là đang 1 mình muốn vào chung nhóm thôi :D
    mình chơi từ hồi 1.0 lên ss4 cũng bỏ lâu rồi giờ mơi chơi lại nên nhiều cái chưa biết :D

14. ttd gio kho kiếm
    lấy đâu kn đây

15. mới sắm e DK TTD dc 3 hôm hôm nay đọc được tin TTD phải dưới <20k poi k biết rồi cày skil ra sao đây :( DK train đã khó nay lại như này ngỏm luôn [-([-([-(

16. Auto chạy thì triệu hồi sao dc

17. Càng ngày càng khó khăn mà bạn

18. thôi lại dồn lên 4 500 lần cho khỏe khỏe tí chứ 60 lần chắc đi đánh quái daviass quá :D

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi