Win7 chơi MU giật quá

Thảo luận trong 'Tin học' bắt đầu bởi Final, 19/9/11.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Anh em cho mình hỏi tí nhé
    mình có em máy cấu hình như thế này:
    Intel(R) Core(TM) i7-2600 CPU@ 3.40GHz
    RAM 8GB
    64-bit
    VGA : ATi HIS radeon HD 5570 [ cài driver = đĩa có sẵn trong hộp khi mua VGA ]
    Mình click StarGame thì nó vẫn hiện cửa sổ nhưng hiện là mất ngay luôn lúc đó giống như là vào mà không tuơng thích ý. Có người bảo là MuHN không chạy đc trên 64bit, có người bảo driver VGA, rối mù không biết gi luôn. Các bạn giúp mình với :(

2. Ken

Ken

Ai có cái link card màn hình phù hợp với Chơi MU ko,chick cho ké với xài macbook mà cài thêm cái win7 chơi MU mà nó dật mạnh hơn điện khổ wa'

3. Win 7 đây 2 acc chạy ngon ơ :-"

mình win 64bit chạy bt :-" xem chip của bạn lâu ngày ko lau đó :-"

4. Chip mình mới mua mà, làm sao mà có chuyện đó đc, mới mua chưa đc 1 tháng :(
    Mua về việc đầu tiên là cài 3D smax + Cad + Photoshop xong hết là vào Mu ngay nhưng không đc :((

5. haokietvn

haokietvn Cư Dân

Vụ này đã giải quyết down cái easydriver về tìm kiếm cái driver đồ họa màn hình là ok máy giờ chạy ngon lành :D
    chú ý là nên kiếm bản crack mới nhất của thằng ed này ở trên mạng

6. BanVaToi

BanVaToi Chiến Binh

Mình thấy win7 chơi vẫn tốt. bạn lên mang ra tiệm bảo người ta cài thêm cho, nhớ nói mục đích. nhà mình dùng win7 chạy phà phà đi công thành ko giật, đi even arena cũng ko hề gì. nhưng mình lại ko biết tại sao =))

7. Uh thấy win 7 đẹp mình cũng cài thử mà sao chơi MU với đá fifa giật quá , các game khác bt

8. chỉnh lại cấu hình trong m
    ai bảo ko chạy dc trên 64 bit: bạn chỉnh lại cái cấu hình trong main muhn để 16bit thôi chạy ro ro để 32bit nó chả văng ra

9. với cấu hình như trên chỉ có điên mới cài win xp hoặc win7 32bit , win7 64bit cứ phang tẹt ga . vấn đề của bạn giải quyết như sau .
    với win7 thông thường hay bị lỗi độ phân giải giữa win và game hoặc driver ATI rất củ chuối ( mình xác nhận driver ati nó củ chuối hơn Ndivia quá nhiều )

hầu như với vga 5XXX ATI chở xuống mình đã dùng thấy sử dụng được với driver phiên bản cũ
    11-7_vista64_win7_64_dd_ccc_ocl trở xuống , từ 11-8 chở lên đều có vấn đề với game ( chỉ là một số game ).

bạn gỡ bỏ driver mới và download phiên bản :
    11-7_vista64_win7_64_dd_ccc_ocl cài đặt lại để giải quyết vấn đề trên .

link đây : http://abc.yourfiledownloader.com/?q=%7B11-7_vista64_win7_64_dd_ccc_ocl.exe%7D&wmid=000&subwmid=411

10. cuong001

cuong001 Love Agribank

Ai bới topic này lên vậy?

11. Mr.Name

Mr.Name <b>٩(•̮̮̃•̃)۶Mr.Name٩(•̮̮̃•̃)۶</b>

Close toppic nha. Cái này lâu lắm rôi +_+

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi