Win7 và WinXP, Win nào chơi MU ngon hơn!

Thảo luận trong 'Tin học' bắt đầu bởi DavidThanh, 3/9/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Tình hình em có con máy thế này đang chạy WinXP, nhưng chạy 4 acc ở Swam thì nó giật, em tính đổi qua Win7 xài, liệu Win7 có mượt hơn WinXP không các pro !

2. Up cho cac pro vao !

3. Tất nhiên là win càng cao cấp thì càng tối ưu hóa nền tảng phần cứng, nhưng nó cũng đòi hỏi nền tảng phần cứng tương thích với nó. 2 thằng phát triển song song do nhu cầu. Nhưng 1 hệ điều hành mới vẫn có thể tương thích ngược với 1 nền tảng công nghệ phần cứng cũ, chỉ có điều nó tối ưu hóa được những gì và đến đâu. Xét về 1 ứng dụng chạy trên nó thì lại phải đánh giá bằng thực tế.
    Chính vì thế cứ cài hết lượt đi rồi biết, tự trải nghiệm và tự cảm nhận ^^

DavidThanh thích bài này.
  4. Mr.Nôbita

Mr.Nôbita ☆Cho đi là còn mãi☆

chà chà.. cài hết lượt thế thì ............

5. Tình hình là em xài Win7 64bit, mượt hơn WinXP anh Hồng ạ, ngày trước em xài WinXP chạy 4 acc bị giật, bây giờ em xài Win7 thì chạy 4 acc được ( 3 acc mượt mà, acc thứ 4 giật ) nhưng mà CPU lên 70 > 99% em xót quá !

6. Với cả hôm bữa em mở cái quạt ( quạt vào Chip ) em gắn vào bị gãy cmn 2 chân, bây giờ gắn vào không cứng được, nó cứ nhúc nhích kiểu gì ấy, thế có ảnh hưởng gì không bác, để em đi thay cái khác !

7. Tốt nhất thay quạt nếu như ko tìm đc chân thay thế, phải gim cả 4 chân thì mới chắc đc

8. Vâng ạ ! Từ ngày em làm hư cái chân quạt, em thấy hình như nhiệt độ CPU tăng lên hẵn thì phải

9. Mr.Nôbita

ô ngon,.,,., gậy chân thì,,, thay thôi còn để làm gì

10. Tôi thấy cậu vào Topic toàn nói nhãm !

11. Mr.Nôbita

=)) nhảm gì đâu... cậu...

12. —Lệ Trong Tim™

—Lệ Trong Tim™ Michael Văn Anh

dùng bản ghost là chơi nhẹ nhất :))

13. win 8.1 mình sài thấy khá ngon khi chơi MU

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi