Góp ý Xin admin cho giao dịch được acc Danboy !

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Danboy, 15/7/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Cũng như các anh em gamethu.net cũng biết gần đây account : vietitbmt, nhân vật Mg : Danboy bị kẻ gian lừa đảo lấy acc và mất toàn bộ bạc và tài sản.. Nên giờ mùnh rất chán nản, muốn thanh lý nghỉ game để lại acc đó cho anh em nào cần ! Chứ như hình bên dưới thì mình k thể nào gắn bó với game nữa vì toàn bộ đồ đạc khủng đã mất hết, nên mong admin và Mod thiếu hiểu cho mình

Conan.ss8 thích bài này.
  2. Khô thân cho chu top. Xin chia buồn nhé

3. Tức là gần 3 năm nữa mới đc đổi . Đau đầu thật . Mong a fan xem xet cho bạn ấy :(

4. Tình cảnh bi đát thật! Của đi thay người bạn à. Mong bac Fan giup bạn lần nữa

5. Mong ADM @fantasymc giải thoát giúp bạn ấy.

Trường hợp như này mình chưa gặp bao giờ, MOD @saivado1 ghé qua trả lời giúp trường hợp này có đổi số điện thoại trong thời gian sớm hơn đc ko?

P/s: @Danboy có gửi cái link lên, mình nghĩ có 1 số bạn sợ có virus nên ko dám click vào, mình xin chụp ảnh link đó lên đây để các bạn tiện theo dõi: 1.png

6. 969 ngày nó dài hơn con số 3 năm nhỉ .@@

7. vkl kinh quá. thế này # j coi như là block acc @@

8. Cái này khác gì nghìn lẻ 1 đêm
    Xong rồi! Bạn bán acc kết hợp bán cả sim thôi

9. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

1. Account của bạn bị trộm hoàn toàn là do bạn tự nguyện và tin người khác, chứ KHÔNG phải vì lý do là bạn cho nó 1 cái mã ưu tiên là bị mất hết. Bạn giao cho nó mã ưu tiên acc vietitbmt và acc nguyendacd rồi tiếp tục đưa mã xác nhận đổi số điện thoại.
    Việc thực hiện này hoàn toàn nằm trong tầm hiểu biết của bạn, vì vậy bạn không nên nói là bạn không biết gì cả rồi bị lừa.

2. Xét quá trình giao dịch của 2 acc trên, cá nhân tôi xác định rằng đây là giao dịch hợp lệ. Tuy nhiên do có các thành viên uy tín khác xác nhận số 0976570873 đã từng có vết đen nên tôi đã lấy lại acc giúp bạn.

3. Việc lấy lại acc để giúp bạn CHƠI tiếp chứ tôi không hỗ trợ để bạn BÁN acc. Bạn thông cảm

10. 3. Việc lấy lại acc để giúp bạn CHƠI tiếp chứ tôi không hỗ trợ để bạn BÁN acc. Bạn thông cảm

Như vậy là đã rõ. Chia buồn với @Danboy

11. vì game mà mất >10m VND quá đau.
    xl đời quá đen thà phang con lô còn đỡ đau @@

12. Mịa tiếc thật. 10m chứ có ít ỏi gì. Thôi của đi thay người một bài học cho bạn

13. ^^ khổ thân con vẹo trước mình cũng có cái ac DL BL mất 1 năm bán cả sim :D

14. Vâng ! E cũng chân thành cảm ơn admin ! Vì đồ đạc giá trị lớn k lấy đc, nên k còn thiết tha nữa, coi như vứt bỏ toàn bộ !!!! Vì mình nghỉ thời gian dài nên mới bị trường hợp như trên ! Và 1 phần, nếu hệ thống quản lý sđt k bị lỗi ( nhiều acc mà chung 1 sđt mà khi có mã ưu tiên có thể lấy thông tin tất cả acc mà mình đứng chung sđt ) thì mình k fai gặp tình huống dở khóc dở cười như thế này !!!! Nếu admin có thể điều tra biết rõ ngọn ngành ! Dẫu sao cũng cảm ơn admin đã quan tâm. Thank

15. Nghe chủ top nói mà thấy tội nghiệp
    Nếu sim cậu bán đc thì bán kèm acc đi, gỡ gạc đc phần nào ^^

Danboy thích bài này.
  16. Uk cảm ơn cậu.. Coi như mình xui.. Vì sống trên đời cần có 1 lương tâm và tấm lòng... Coi như mình gặp phải quấy, loại cặn bã xã hội, lừa đảo để kiếm cơm qua ngày... Loại đó nếu k sớm thay đổi sẽ có ngày gặp hậu quả khôn lường !!! Mong rằng ae gamethu sẽ k còn ai gặp fai trường hợp giống mình !

17. saivado1

saivado1 SuperMan

@Danboy : một lần nữa xin chia buồn với bạn.
    Xong cũng chia sẻ với bạn về nội dung:
    Đó không phải lỗi hệ thống!
    Có lỗi hay trách thì trách bạn khi cung cấp mã ưu tiên và mã xác nhận đổi sdt.
    Việc đăng ký nhiều acc trên 1 sdt do bạn chứ dịch vụ không bắt buộc

Danboy thích bài này.
  18. Acc này thấy bán cho ai đó 3m bên chợ trời mà .

19. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

1. Mã ưu tiên của acc nào dùng cho acc đó. Việc dùng chung mã ưu tiên chỉ là hỏi ý kiến thành viên nhưng CHƯA áp dụng, bạn đừng nhầm lẫn
    2. Việc đổi số đt cần tới 2 mã (mã ưu tiên và mã xác nhận đt) nên việc lợi dụng, lừa đảo xin mã 1 lần để đổi số là KHÔNG THỂ xảy ra. Tuy nhiên việc lợi dụng lòng tin, giao dịch ko trả tiền là có xảy ra. Cái giá cho việc đặt lòng tin sai chỗ lớn hơn nhiều so với việc làm sai mà ko biết.

20. Chia buồn với chủ topic, mình cũng định mua acc này nhưng thế này k chuyển số đt đc rồi, Admin có thể ngoại lệ cho cậu ấy đc k, đã mất số tiền lớn giờ acc bị kẹt k làm gì đc.

Danboy thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi