Góp ý xin chỉ đường từ hà nội lên vĩnh tường vĩnh phúc

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi wasesvip, 17/5/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Theo.mình bạn nên đi đường đại lộ thăng long. đi đến nút giao hoàng xá rẽ phải đi kịch đường rẽ trái đi kịch đường rẽ phải. đi thẳng đến bùng binh to rẽ phải lên cầu vĩnh thịnh chạy thẳng hết đường con lươn là vĩnh tường. Đi lên ngã tư đầu tiên rẽ trái đi thổ tang, rẽ phải đi tâm hồng, đi thẳng lên vĩnh yên.

wasesvip thích bài này.
  2. Toàn đi xe khách taxi mấy khiđi xe máy đâu

3. đây là bản full HD ko che chuẩn bạn nhé. bạn đi từ mĩ đình qua hoàng quốc việt, trạm thu phí nội bài, sẽ có hướng rẽ đi bắc ninh. nhưng bạn ko rẽ( đương nhiên) bạn đi quốc lộ 2 đi mà thấy tx phúc yên - thành phố vĩnh yên- nhà khách nam đầm vạc là bạn đã đúng bạn cứ đi tiếp đến thổ tang vĩnh tường từ mỹ đình thì rơi vào khoảng 70km. cẩn thận bắn tốc độ.

4. nếu thổ tang vĩnh tường nên đi ql2

5. google map mà zoom lên thì đường liên thôn cũng có làm gì ko rõ :D

6. Chú ý đoạn đi qua ngã 3 rẽ vào chèm - đoạn qua ngã tư phúc yên ( bến xe 58 ) chỗ ấy luôn có bọn chó vàng mai phục - chỉ cần ông chớm 1 -2s chưa đến đèn xanh là bị tóm . hoặc đèn vàng đi cũng bị tóm nhé . Tôi lưu ý chỗ này thôi còn đoạn đi đến thì chắc ae nói rồi . sau khi đi qua điểm này thì cứ đi thẳng tiến đến trạm thu phí Quất lưu - thì rẽ trái đi Vĩnh Tường - rẽ trái và đi được tầm 3 km thì hỏi người đi đường . lúc này có lẽ đã giáp đất vĩnh tường rồi đó ..

7. Đi như nào maˋ đa˜ lên chèm

D

8. Mình thấy cách này ổn.mình đi se˜ đi như này vaˋ vêˋ kiểu kia.xem sao

9. Co´ người nói đi đường lại lộ thăng long.láng hoa lac lên sơn tây rồi đi cầu vĩnh thịnh

10. tốt nhất đi như tôi nói lên cầu vĩnh thịnh là không gặp công an. lối đi an toàn đấy.tôi đi thổ tang liên tục ít có chó vànglắm

11. Đi láng hòa lạc phải ko...đến nút giao kia khoảng bao xa

D

12. Cám ơn ae giúp do˜.mình ko hỏi giˋ nữa.close top tại đây

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi