Góp ý xin góp ý Admin

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi adgruop, 30/10/18.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Theo em vấn đề chợ ảo- chợ bán ngọc và zen. Vì tỷ giá mình chưa chính xác nên nhiều người lợi dụng.
    Giá Zen e thấy 1,001 tỷ Zen rao bán 195 mà tỷ giá vẫn ghi 190 trong khi thực tế là 194,8 như thế dẫn đến thông tin sai cho người mua. Xã hội vẫn có nhiều người vì thế mà lợi dụng. Nên admin nên fix lại cho chuẩn để mọi người cân đối lựa chọn chính xác.

2. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Lợi dụng dc bao nhiêu hả bạn ?. Đáng bao nhiêu, thik là múc chứ tiếc j vài bạc. 100 tỷ zen mới lời dc 148b theo như bạn tính đó.

3. M cần bạc toàn treo lệch 10 giá. Bọn treo ngọc 580 thì m treo 570, tiếc *** gì mấy bạc

Last edited: 30/10/18
  4. 1 cái top lập ra biết được con người ta keo kiệt cỡ nào, bần tiện bủn xỉn cỡ nào

tungkute thích bài này.
  5. Đừng vội đánh giá người khác như thế cậu ạ. Tôi nghĩ cái chủ topic muốn đó là sự chính xác. Đúng và sai rõ ràng.
    Có thể người ta tính toán vài đồng do thấy chưa đúng ở việc này nhưng lại chấp nhận bỏ ra nhiều hơn ở vc khác

6. Cái này quá nhỏ nhặt không đáng để phải điều chỉnh, 1s người ta kiếm ra 5k k thể nhìn thấy 1 đồng 2k rơi mà cúi xuống nhặt đc, cúi xuống nhặt 2k mất mẹ mấy s mất mẹ hơn chục rồi, nó k đáng,

7. Thật ra tôi lập vì thấy ghét kiểu nhập nhằng. Treo 1 ty zen bán giá 195 đi còn hơn treo 1,001 tỷ để đc cái tỷ giá 190 lừa người. Sẽ nhiều ng bị mua nhầm vẫn sai lầm tưởng mình chính xác. Còn với mình có thể là keo kiệt như bạn kia nói có ng giao 1 tỷ tỷ giá 190 với 1 tỷ tỷ giá 195. Mình cần 1 tỷ mình vẫn sẽ mua tỷ giá 190.

8. Vãi thế chủ top :D

9. Bạn à, cuộc sống mà chả có cái gì hoàn chỉnh chính xác đâu, cái gì cũng phải có sai số thì cuộc sống mới thú vị, thiệt quá thì hãng kêu, chứ nhỏ nhặt vậy bạn kêu làm gì, bạn mua 100 tỉ zen mới lỗ có hơn 100 bạc thôi tgian bạn à

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi