Xin hỏi các bác co cách tháo ảnh từ video ảnh ra không ạ

Thảo luận trong 'Tin học' bắt đầu bởi HungHayBuon, 14/12/13.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Em làm 1 video ảnh=proshow về 1 đứa bạn đã làm xong ạ.mấy hôm trước nó alo hỏi em còn ảnh không copy cho nó thẻ nó bị định dạng rồi.giờ các bác có cách nào để tháo ảnh từ video ra không ạ con này em đang cưa. =)

2. Nếu bạn vẫn còn file lưu trữ của phần mềm bạn tạo video thì có thể add vào, nó sẽ là dạng video mà bạn đang biên tập còn video đã convert sạng định dạng player rồi thì bạn không thể tách chúng ra được mà chỉ có thể chụp lại qua nền desktop thôi.

HungHayBuon thích bài này.
  3. Em làm ngoài quán mấy hôm nay ông anh mang key về lên ở nhà phần mêm lúc làm em không có bây giờ viedeo của em hiện tai dã play xem và em post trên youtube giờ tải về lại với tải lại phần mêm có tháo được không anh

4. thisibuon73

thisibuon73 Sếp trungviet2k bảo phải đặt title :(

Hình ảnh đã thành video thì chỉ còn dùng phần mềm nào đó như hero soft 2000 chẳng hạn, có có phần capture có thể chụp lại ảnh của video với độ phân giải cao nhất bằng với độ phân giải của Video
    còn nếu đã post lên Youtube mà hên xui nó đá cỡ video xuống còn 360p hay 480p thì ảnh ra sẽ mờ, nếu video lúc render xong mà ở 1080p là đẹp nhất, ảnh ra sẽ gần vs chất lượng ảnh gốc.
    Thường thì 1 ng` làm video hay cóp toàn bộ ảnh của khách ra 1 nơi nào đó trên ổ cứng (không phải ổ C) và thao tác ảnh trên đó (thường lưu 2 chỗ) thì chỉ cần nhớ đc local của những ảnh đó, nhỡ có xóa đi vẫn lấy lại đc.
    Còn nếu bạn ko chuyên và bỏ qua tất cả các quy tắc an toàn về dữ liệu thì :D chia buồn, chúc bạn may mắn lần sau. :D

5. Cách của mình thì cho em nó tạm dừng rồi chụp toàn màn hình.vẫn đc.hihihi

6. Cậu hướng dẫn mình chụp lại=phần mềm được không tớ sử dụng ảnh chất lượng HD 720 hay 1080 ý không nhớ lắm hì

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi