Xin hỏi về LapTop chơi MU

Thảo luận trong 'Tin học' bắt đầu bởi SunShine, 3/10/11.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Em có xài LT để chơi MU, nhưng khi dùng JoyToKey cắm chuột DL ấn phím 5 ể giảm Distan thì không đc, vậy làm sao mí ấn đc? ( như bàn phím cây thì có phìm bên Numlock riêng, nhưng LT của e chỉ có phím chung với kí tự %)
    và dùng LT cài Cạc màn hình nào để không bị giật+lag
    mong ai biết giúp đỡ. tks:x

2. Mở auto = vai trò của người quản trị là chiến đc thôi < tức là = chuột phải>
    còn bạn mở auto = chuột trái dúp thì nó ko có tác dụng , winmode cung thế . nếu đc bấm thank cái nhé ^^!

3. Không đc bạn à, ý mình hỏi là khi mình mở auto lên, mình muốn giảm độ chỉ xa của chuột ( phím 5) nhưng ko đc, vì bàn phím ko có phần số bên Numlk, mình muốn bít cách để chỉnh đc

4. đơn giản
    bạn mở bàn phím ảo lên clik phím 5 là ok

5. Mở bàn phím ảo là sao?

Mình mở bàn phím ảo nhưng nó y hệt bàn phím của LT ^^

6. Thanks đi kưng :x

up ảnh cho TO, nhìn cho sướng, rồi mình xin phép té đi làm :">

Last edited: 3/10/11
  7. Bạn mở phím ảo lên nhé:x

8. Bàn phím Ảo vẫn ra như bàn phím LT mà, ấn 5 nó vẫn thế, y như LT

9. Bá Vương ParkZ™

Bá Vương ParkZ™ <font color=#800080>๑۩۞۩๑♥ Park™ ♥๑۩۞۩๑</font>

Bạn phím ảo rất nhiều tác dụng có ích , như admin Thiên Thanh Hi đã nói đó !~

Last edited: 6/10/11
  10. Dùng phần mềm tạo bàn phím ảo hoặc đổi vị trí phím trên bàn phím, cậu tim hiểu thêm trên google nhé, hôm truóc mình đọc 1 bài như thế nhưng quên mất tên phần mềm rồi

11. C nhan' to hop phim Fn+F11 roi sau do nhan nut' I tuc la so 5 day'...giam dítan den gia tri b muon roi nhan' Fn+F11 lai de ve nhu cu. sau do bat auto nhu bthg

SunShine thích bài này.
  12. Fn là phím gì thế cậu ;))
    mình mua bàn phím ngoài rồi

13. alloutoflove

alloutoflove Guest

Fn là viết tắt của function thì phải ( có nghĩa là " hàm trong toán học " )nhưng mà Fn + F11 là cái nút kép để giảm âm lượng của loa mà :D

14. Fn cạnh cửa sổ , mình đã thử và đc. hay lắm, tks bạn tuanchun

15. Chưa đọc cái gì cả nhưng nói đến laptop cày mu thì nghỉ đi bạn chủ thớt >> mình cày 3 năm với 3 acc 1 ss4 va 2 acc MU thế mà cái laptop của mình cũng toi trước mình để chế độ enlblen nghĩa là tự động nóng máy nó tự tắt máy tính sau đó minh đặt chế độ Disble thì chưa đầy 4 năm tan cả 3 cái laptop không cần mình nói CPU gì manin gì chứ . mỗi cái tb = 15m/1 cái lap cảu mình thế mà 3 năm 8 tháng toi Destop đi cậu cày sứong lắm !!!

16. Uh k co j...cu nhan cam on t la ok^^

17. CÁi này thì đơn giản mà ấn phím fn bên cạnh phín ctrl bên trái giữ và án chữ I là ok mà..Dùng lap mag ga` thế ah chắc mới mua hả

18. HHonline

HHonline Cư Dân

Cho mình hỏi luôn là mình chơi laptop nhưng mà ko dùng được winmode, ấn F11 vs F12 không được. Toàn phải 1 acc một máy nhiều khi muốn làm gì cũng không được

19. thichgiaohop

thichgiaohop Chiến Binh

Laptop nếu bít sài chạy vèo vèo

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi