Góp ý xin mos và fan để ý

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi muhn.ss10, 20/7/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. theo mình thấy thì chủng tộc qb hiện tại cũng ít người chơi .và bên bos chủng tộc hiện tại nên s11 thì chưa thấy có một bài nào giới thiệu và dậy cách chơi qb. trong khi đó thì rất nhiều người hỏi mà chưa được trả lời, vậy qua đây mình cũng xin góp ý với các mos và anh fantasy hoặc anh em nào có kinh nghiệm chơi qb giới thiệu 1 bảng skin chuẩn và cách + po sao cho đạt được đúng ý muốn của mọi người nếu được mình rất cảm ơn.

2. thấy bảo tăng point max hết str,agi,vit,ene thì trâu lắm. Với cả skill thì ô nào cũng tăng là nhất sever ^^

3. Đối với tất cả các chủng tộc, hay bất kỳ 1 cách chơi nào đều không có khái niệm "chuẩn".
    "Chuẩn" có thể là đúng với người này, nhưng chưa chắc đã thích hợp với người khác.

Point cộng thì đồ đạc như nào ?
    Đi train hay đi PK ?
    Train thì train ở đâu, PK thì PK với chủng tộc nào ?
    1 nhân vật có thể có rất nhiều cách chơi.
    Nếu chỉ có 1 cách chơi thì tốt nhất là không nên chia chủng tộc làm gì cho mệt.

Nói chung,
    Làm gì cũng vậy, kể cả chơi, phải tự tìm tòi khám phá, nếu không tìm thấy tài liệu thì có thể tự test, tự xây dựng.
    Thay vì lập top xin đồ ăn nhanh như thế này, chóng chán lắm bạn ạ.

4. cảm ơn cậu mình cũng xin đề nghị cậu cho ae xem 1 bảng chung cho qb pk tầm 450 máter và po tầm 40k để ae tham khảo

Nhân viên Thuế thích bài này.
  5. Nói thì đúng, nhưng nói những cái sâu xa thế này với mấy thằng trùm pk còn đc chứ còn lại đa số là ae ko hiểu.
    Nên họ vẫn xin cái gọi là "chuẩn". Tớ thì chả tiếc bảng sk bao giờ vì có free bảng skill thì x5 cũng chả có nổi thằng IS thứ 2. :D

Last edited: 20/7/16
  6. Ông ấy chơi mg . Ko có tài liẹu bạn vào game giao luu vs anh em choi qb sẽ tim hiểu ra nhiều vấn đề chủng tọc dó

7. Chủ top nên làm theo bạn này. Cái gì cũng tăng là khủng thôi :))

thuylinh07 thích bài này.
  8. Thế này thì bá cmn đạo rồi...ai chơi vs m nữa...hehehe

9. Cũng từng mài đít ở các char khác chán chê rồi mới quyết định gắn bó em MG đấy chứ ....
    Nói chung là chưa ai làm thì bạn thớt làm tiên phong đi.
    Sai không sợ, chỉ sợ dốt, đi theo đường sai thôi bạn ạ.

10. gamemuvp

gamemuvp Trung Gian GamethuVN

BQT chỉ tạo ra sân chơi sao cho công bằng cho tất cả người chơi. Còn cách chơi và phương pháp là ở các thành viên tự xây dựng sao cho phù hợp với mình. Chả ai có thể yêu cầu hay ép buộc 1 thành viên nào đó chia sẻ kinh nghiệm của họ cả. Trừ khi họ tự nguyện chia sẻ cho mọi người

Last edited: 20/7/16
  11. Ngừoi khác bỏ vài chục tỷ ra test skill point còn chưa hài lòng. Bạn bỏ ra cái j nói cho t biết đi. Hoặc pm @trunganh159 mua bảng skill huyền thoại của qb đi.

12. Sang box chủng tộc đọc từ trang 1 đến trang xxx của Qb thì kiểu gì cũng nắm được kha khá

13. Z mak có thèn chấp nhận liêm sĩ...chấp nhận sự sĩ nhục của thiên hạ...hạ thấp bản thân..để đi xin xỏ bố m chỉ cộng skill...chỉ cách pk á...xin lỗi người như m bố chỉ rất nhiệt tình luôn ấy...hahahah

14. @Lòi Tù Và có cần bố úp vài tấm ảnh tin nhắn để xem thèn bạn @CrackBerry.com của m tự hạ thấp bản thân...ngửa tay ra đi xin bố chỉ cộng skill vs cách pk 0 z?...cũng lớn tuổi rồi mak chơi cái j cũng ngu...h ngửa tay ra xin..lạy

15. Thứ 1. Tao thử xem cái huyền thoại của mày nó ntn mà mày tỏ vẻ cao siêu đến thế. Ai ngờ dấu như mèo dấu ***
    Thứ 2. Tao không phải là đồng đảng của ai mà mày nói bạn bè này nọ của ai cả.
    Thứ 3. Mượn 1 acc bất kỳ ( qb càng tốt) point skill tương đương với Gangster vào đấu trường chơi sản phẩm 10k bạc vui vẻ. Nếu không làm đc điều thứ 3 vui lòg dựa cột ngậm *** làm ngọt :))

16. th
    thử hay chịu chấp nhận làm ** để ng khác chịch thử.....suy ngẫm đi rồi hãy nói nhé...thử có cần phải inbox id rồi lại nhắn tin qua sdt nữa không? Có cần phải thử nhiều z 0?...già đầu rồi mak ngu vcc ra

17. K
    Khôbg sợ đi sai lối chỉ sợ không biết là sai sợ không biết mà dừng lại.

18. Có thằng còn đi sai, không biết mình sai, xong đếch dám chơi tiếp rồi chỉ chỏ dạy người khác là sai nữa cơ :))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi