Góp ý Xin phép adm em có ý kiến

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi minhdus2, 1/1/19.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. minhdus2

minhdus2 Tân Thủ

Về vấn đề skill của mg đó là skill công thành chiến ở phiên bản ss6 thì khi pk nhân vật sẽ lao tới đối phương khi đó mình có thể kết hợp với nhiều kỹ năng để kết liễu đối phương. Nhưng khi lên ss8 thì nó lại chỉ đứng ở 1 khoảng cách nhất định khi ấy k thể lại gần và sử dụng kỹ năng chém lửa hay vạn kiếm. Không như dk dù k có skill tiếp cận nhưng trong bảng master lại có kỹ năng đặc biệt để lao vào hoặc như quyền binh . Dl, dw ... các class có khả năng đánh xa. Theo em đây là thay đổi lớn khiến mọi người dần k muốn chơi mg pk mà chỉ biết câm nín đi train và cày kéo các class khác bởi vì các skill dame chính pk của mg như chém lửa hay vạn kiếm đều sd ở khoảng cách quá gần. Vậy em có ý kiến nên fixx lại skill để cho class mg còn xứng tầm với ae đồng bọn chứ e nó đã thua thiệt về mọi mặt rồi. K buff . K máu . Sét đồ thì thiếu nc cái j cũng thua đc mỗi cái đẹp trai ...

0944869996, bxtrieux5tungkute đã thích.
  2. Lên

3. chuẩn luôn, nên cho Mg 1 vị thế mới :D, mà chiêu tiếp cận của DK bị khựng 0,5s thì phải, cả của TT cũng vậy, nên xem xét cho MG bằng a bằng e.
    Nếu được vậy mình nghĩ chắc MG lại bị giảm dame thôi, vì dame nó qua tởm :))

4. Bạn hãy đến tọa độ bos nhiệm vụ hàng ngày nhé sẽ biết mg cùi thế nào nhé ^^

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi