Xin tư vấn sử dung Teamvier trên CPU đang chạy MU

Thảo luận trong 'Tin học' bắt đầu bởi H7Cong, 9/2/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Xin anh em tư vấn cách cài đặt sử dung Teamvier trên CPU đang chạy MU. Vì mình treo MU thì máy ở nhà không đăng nhập vào được. Còn kick1 dí hết acc MU đang treo thì vào được không biết làm cách nào để sử dụng được . Các pro chỉ giáo giùm

2. Teamviewer thì liên quan gì MU nhỉ, cứ vào options chỉnh "Start TeamViewer with Windows" rồi connect như bình thường.

Game Mu chiếm khá nhiều CPU nên có cảm giác điều khiển khó thôi chứ ko sao cả.

Bạn muốn điều khiển Mu qua Teamviewer cần có đường mạng ngon, mức độ sử dụng CPU ( trên máy bị điều khiển ) đang < 95%.

Trong Options mục Remote Control ô Quality chọn Optimize speed ( để tốc độ hiển thị có thay đổi nhanh hơn ).

3. Có lẽ mình chạy CPU 100% nên không sử dụng được. Để test thử 1 2 acc xem sao thanks bac Yeu nha

4. Mình dùng Teamviewer còn điểu khiển được các máy party với nhau tại VIP K2, nơi siêu đông đảo, nên bạn cứ hạ số acc login xuống và vui vẻ với Teamviewer, nếu biết thiết lập cổng trong modem để trỏ tới máy con thì dùng Remote Destop Connection còn ngon hơn :)

5. Cái máy mình treo ở chỗ làm hiện đang dùng Dcom 3G khổ thế cơ chứ 3 acc 75% ma ở nhà không làm gì được :((
    Chắc kéo cáp đồng chơi cáp quang nó bắt chơi gói 25mb no mới kéo :((

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi