Góp ý Xin Ý Kiến Của Fan

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi nongdanso1987, 26/4/18.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Mình đang chơi tộc Ef . mà các phiên bản trước ef chuyện bị lép vế so với các tộc khác .
    mà phiên bản mới nhất ef dc trang bị Bó Tên Tranh Đấu ,để giúp chủng tộc cải thiện PK với các tộc khác
    Nhưng Fan lại khoá chức năng đưa lên hòm đồ ảo ????.., mà trên chợ ảo vẫn có dòng bó Tên TD để bán ???
    nếu Fan đã muốn cải thiện Chủng tộc Ef thì tại sao lại khoá chức năng này ?? bởi đồng nnhĩa với việc bó tên TD ko có đồ Full .
    Kính mong BQT xem xét và đưa Bó tên TD len hồm đồ ảo

Tay Thép thích bài này.
  2. gamemuvp

gamemuvp Trung Gian GamethuVN

Từ từ sẽ mở cho hòm đồ ảo nhé.

3. đã xinh đẹp ko nên đánh nhau

4. Híc cuối cùng tự em nó đã nhặt đuợc 1 BTTD với luck và 2% và Hồi mana . nhưng hiện tại thấy dame vẫn bằng bó tên + 3 trong shop chưa thấy sự khác biệt .
    bác nào thông não cho cái nhẩy.

5. dmg như ten shop nhưng đc cái hơn 3 dòng là 10% , Hp , mana.

6. Dm. Không biết có phải đen không. Chứ đập gần 20 life vào nó không hiện nổi 4op. Cay *** chịu dc

mymanhaptConBuom đã thích.
  7. Noa bị lỗi hiển thị. Đập 1 viên xong cho vào hòm đồ. Lên web coi lên hay ko là biết .=)) còn thừa life chắc đáp đến bao h ko cho vào được là full of nhé

Nhật Thăng thích bài này.
  8. sms anh đập cho miễn phí nào.

Nhật Thăng thích bài này.
  9. Dung hợp nào ae :D

Bianconeri thích bài này.
  10. nó k cho đập ấy a.đã k cho đập lại còn hốc life , a cứ test thử mà xem :)) .cái bó tên tranh đấu nhé.hàng khác thì bình thường

11. Nhat dc o dau the cau

12. thưa anh thế bao giờ thì mở lại dịch vụ nạp thẻ thế tại mấy cái này e không biết

13. Cái việc nạp thẻ đt vào game là do Nhà nước đang cấm, bao giờ Nhà nước cho sử dụng lại thì Fan mới xem xét được.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi