Xoay Gậy Lôi Phong + 9 luck 2 lên + 10 xg bị thành wing 1 ELF

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi LamPham, 15/9/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. có khi top bieet nhu thế nhưng thích troll Adm thôi
    cái này adm không biết đâu mà lần , :D kaka

2. Bác sai thật rồi. Thuộc tính hay option là dòng thêm = life (lực đánh phép, vật lí, phòng thủ, khả năng phòng thử hay auto hp wing). Nhưng b kia chưa chắc đã đúng. Có khi cho thêm đồ khác vào nên mới ra nông nỗi =))

3. không tháy chủ topic nói ( op là dòng khác bạn nhéh gậy Lôi Phong luck 2 + 9 op 8 ) ah
    sao bạn ko hiểu đc vấn đề thế

4. Chỗ nào nói op 8 vậy hả b. Hơn nữa từ trc đến nay tôi xoay đồ lên 10, 11, 12 không ít món có op nhé.

5. Thêm nữa bác kia nói 2% là option nên tôi nói là k phải nhé. B đọc kĩ tí đi, tay nhanh vl.

6. sao bạn cù lần thế , chủ topic dùng gạy chaos nhé , không phải gạy thuơg nhé

7. LamPham

LamPham Hiệp Sĩ

đơn giản là mình thích thôi vs cả ad chơi quả đau thật xg cũng k onl hay giải quyết cái rì cả

8. chắc bạn troll ad haha

9. quá hài huóc trắc lỗi ép winh ^^ sao ko ra w3 nhỉ
    nếu ra w3 thì chủ top ăn to

10. Ờ, xoay cùng 1 ô, cho B S vào cũng làm tăng tỷ lệ thành công ra wing, quá nhọ. Cái này phải triệu hồi @ViperMUHN

11. Bạn chỉ hiểu 1 đường op là cái dòng đập life =)). Đồ shop đập life mới ra op; vậy những món đồ được tặng event của Gangter thì mấy dòng option đó không phải là op như bạn hiểu để xoay Wing 1 à? Vả lại ép Wing thì cần đồ chao +4 trở lên và có op. Ở đây chỉ có 1 gậy chao exc +9+L+2% và 1b1s1c. Vậy bạn nói thử, không có op nhu bạn sao lại ra Wing?

Last edited: 15/9/15
  12. Cái này hồi chơi FPT tôi cũng nghĩ giống bạn =)). Nhưng điều đó lại sai

13. Có nhiều lúc nhầm lẫn bạn à. Bạn thử về Noria gặp GB và nhớ lại xem mình nhấn nút nào. Cái này mặc định ADM chỉ sửa % up đồ thôi. Đôi khi cắm cái viết chì lên tai mà mình vẫn đi kiếm cây viết chì ấy

14. bạn / anh / cái ô + đồ lên 10 11 12 cùng 1 ô với ep w1 mà :D

15. LamPham

LamPham Hiệp Sĩ

ô đồ 10 11 12 bạn nhé k phải ép wwing dâu

16. Mới move về thấy rồi. Chắc cái này ưu tiên xoay Wing chứ không lỗi, nếu thứ tự ưu tiên là wing thì gậy chao hiển nhiên ra Wing rồi, :D:D:D:D

17. uhm , đoán chắc chủ topic troll Adm :D
    nếu gạy thường mà lên w1 mới là vấn đề đúng ko :D

18. Ô đó cũng để ép Wing mà :D

19. Bác xem thứ tự ưu tiên là cánh nhé =)). Cái chữ rất nhỏ ngay trước 1 hàng chữ, "quá nhỏ quá nguy hiểm" =))=))=))

bigheats thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi