Góp ý Ý kiến giúp MU bền vững và không bao giờ bị ép giá

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi ZzsuolzZ88xx, 3/1/17.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. n
    nhất là cái vụ sever bị ấy ấy mà ấy ấy ko có ý kiến gì ae

DaiPhapSuCapDomos đã thích.
  2. Mình biết chơi chỉ là giải trí. Nhưng chơi nhiều lại đần đi. Với số tiền mua bạc đầu tư vào, nếu biết cách thì đã có acc ngon đồ đẹp. Nhưng vì cái tính nhanh chán, thích DK nhưng cày lâu, lại đổi giới tính sang DL, được 1 thời gian lại sang DK, đổi tên cũng vài lần rồi. Nên giờ vẫn cứ dở dang. Giờ mình muốn hỏi các bạn là liệu Mu này còn tồn tại lâu không? Và nên tiếp tục với acc mình đang chơi ( đầu tư thêm + mất thêm thời gian ) hay mua acc có sẵn. Đang phân vân lắm ợ.

3. Ném tiền vào có ít chơi ít có nhiều chơi nhiều
    Dù mu có đi đến đâu thì ae xác định trước,chơi là giải trí hehe
    Thôi ngủ nghĩ nhiều làm gì

ZzsuolzZ88xx thích bài này.
  4. Giờ chắc cả cái huyện mình còn mỗi mình chơi. Chẳng còn ai cùng đam mê nữa. Chán

sakata thích bài này.
  5. Các bác thử nghĩ mà xem. Với 1 game khác (e không ns đến game free) thì chúng ta bỏ vào 10m người khác bỏ vào 100m. Đuơng nhiên họ hơn chúng ta nhiều rồi. Nhưng nếu ta hài lòng với 10m kia thì đã là đủ rồi.. cái ngày ra PA. Theo e thì cũng là sai lầm. Nhưng thật ra các ngày thường các bác mà bị sự cố gì là đòi cái nọ đòi cái kia. Muốn x2 x3. :)). Cái x2 x3 cũng là nhanh tại sao lại mong đến vậy. Cũng chỉ vì tham lam. :D. Nhiều bài viết n t này fan đã xem mà chẳng nói gì. Có lẽ họ cũng chán gamer rồi. em thấy có đọc đc cmt của fan nói là. "Bạn không có thời gian hưởng thì người khác có thời gian hưởng" tình trạng game bây h có lẽ đã là công bằng rồi. Không có thòi gian thì phải bỏ tiền vào. Có thời gian thì hoàn toàn lấy game nuôi game được. Và có thời gian lẫn tiền bạc thì đương nhiên khủng. VẬY CÒN THẾ NÀO NỮA Ạ???

6. Đã là sở thích thì mình thích làm gì mình làm :D ko phải vân phân với phân vân :D mình làm chủ nv mà thích con nào nhích con đấy :D

♣Ñgµyêñ¤Tµyền♣ thích bài này.
  7. Quang Trí

Quang Trí MrCuBap

thôi kệ fan già làm gì thì làm, chơi dc thì chơi. khi cảm thấy k dc thì ta vào chém gió.

8. Fan chả dại mà tăng giá cắm acc đâu

ZzsuolzZ88xxEm Về Đi đã thích.
  9. Chơi game đa phần chém gió giải nhiệt cuộc sông mà ty
    cái gì có thể đưa MU đi lên mình tin anh ấy sẽ làm :) . Trước anh ấy đã điều chỉnh 1 lần . Nhưng phải cân nhắc hợp lý . Vì nếu bác Fan mua lại acc Top cũng ko khác là mấy so với tăng giá cắm acc với cách tính cắm như mình ở trên thì đa phần acc Top ko bị thiệt thòi như bây giờ còn acc bình dân vẫn giữ nguyên ko bị mất giá .bạn đọ kĩ cách tính của mình thì thấy acc chưa refki vẫn nguyên ko bị ảnh hưởng nên ko có vấn đề loạn . Chỉ có điều nên điều chỉnh cho acc Top cho hợp lý thực ra bạn đọc kĩ với cách tính của mình giá acc vẫn đúng giá hiện tại ko vượt quá mức cho phép . Chuẩn giá bao năm nay luôn .MU . Mình giám khẳng định ít ai chơi lâu năm bỏ đc mu nếu rảnh rỗi thời gian . Vì cuộc sống ai đôi lúc cũng cần tiền . Có người 1 năm quay lại . 2nămm quay lại vẫn muốn tìm acc mua lại . Và khi anh Fan cắm cao với giá 30% thì bác fan cứ treo lại chợ lên 50% những acc Top . Mình giám khẳng định khi người ta ổn định cuộc sống là họ sẽ quay lại

20k dư x 0,5 = 10 x 73 = 730 ( giá acc hợp lý 20k dư)
    26k dư x 1 = 26k x73 = 730 + 1tr2 = 1tr9 ( giá acc hợp lý với 26k dư )
    32k dư x 1.3 = 1tr9 + 1tr2 = 3tr1 ( giá acc hợp lý với 32k dư )
    38k dư x 1,5 = 3tr1 + 1tr2 = 4tr3 ( giá acc hợp lý với 38k dư )
    44k dư x 1,7 = 4tr 3 + 1tr2 = 5tr8 ( giá acc hợp lý với 44k dư )
    50k dư x 1,9 =. 5tr8 + 1tr2 = 7tr ( giá acc hợp lý với 50k dư )
    56k dư x 2 = 7+ 1tr2 = 8tr2 ( giá acc hợp lý với 56k dư )
    Xxxx dư thì sẽ lên theo 0,2 ạ :D

Các bác tham khảo xem vay fan thế này giá có làm thị trường loạn ko ko có acc nào bị vượt khỏi mốc mà gọi là được lợi đã reflike nó phải khác chưa refke. Mình thấy còn hợp lý hơn mua hết acc Top xong cho cày lại từ đầu ( vì acc quá yếu mất hứng với mục đích sở hữu sức mạnh của nv ) . Mình khẳng định ko ai reflike nữa và rs nữa

Last edited by a moderator: 5/1/17
  10. Liệu có bao giờ Mu quay lại thời 1.0 không nhỉ hay reset lại 1 lần. Chứ chơi lâu max hết xong làm gì nữa. Hay làm cái sever mới cho thay đổi không khí.

11. Anh Fan cho Gộp 3 sever Làm 1 thì mới Hay chứ

12. Khó và ko nên. Giờ bạn muốn thử cảm giác về lại 1 lần bạn cứ lập acc mới ko làm gì và nạp bạc vào và cầy xem cái độ nản nó thế nào :) bem con quái daviass thôi ko đồ bị nó bem lại chết về làng xem bạn theo đc mấy bữa :)
    . Cũng giống như giờ bạn đang chơi con máy tính cấu hình cao giờ cho bạn chơi cấu hình thấp vào mạng đọc báo phải load bạn sẽ còn thích dùng nữa ko hay vứt một só :) có lẽ ko bao giờ dùng máy tính

13. Mình hiểu là cái cảm giác cày lại từ đầu nó vất vả và nhanh nản. Nhưng thực trạng hiện nay thì sự chênh lệch nó lớn quá. Mem tân thủ thấy ngại.

14. Ngại gì họ toàn vào nhặt rác để bán thui :)) . Và chơi với mấy hàng cùi cùi. Nói thật tớ cách đây 2 năm vào mu và cũng bắt đầu cày lại từ đầu rất nhiệt huyết. Thấy cùi cùi và nhìn các acc khác đẹp rs cao nhìn rất mê nên mới quay lại . Hồi đó đam mê cực . Nhưng giờ khủng lên ko còn thấy vui như lúc mới quay lại . nói thật là lúc cùi khi chưa đạt đc acc Top mình rất thèm . Nhưng giờ có rồi lại thấy bình thường . Nên nếu vào game mà nhìn toàn ông cùi cùi với nhau ko có gì để phấn đấu và vui :)

♣Ñgµyêñ¤Tµyền♣ thích bài này.
  15. Giờ chỉ thích Fan cho cái sever mới như kiểu Thiên Mệnh ý. Sang đấy làm lại từ đầu. Mình ít tiền ít đầu tư thì mình lên dần dần. Ngta đầu tư nhiều thì nhanh khủng. Nhưng chẳng có gì vui bằng mình tự cày acc của chính mình tạo ra. Đẻ con ra nuôi nó mới thấy sướng, chứ kiểu mua acc như đi xin con nuôi.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi