Góp ý Ý kiến nhỏ về point vợ chồng

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi phuong1406, 2/12/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. TP này chắc ko đc tham khảo rồi hi hi

2. ông này hâm vcc ông đay cầy vc nên kêu ka à

3. ông ý chưa cầy P VC nên nghĩ thiển cận thế đó cậu. có đặt mình vào hoàn cảnh những người mắc 20k VC đâu

4. thế là đầu có vấn đề aha kakaka

5. ko có vấn đề ở đầu mà có vấn đề ở tư duy mà hi hi

6. bác tưởng cày point vợ chồng dễ thế sao. reset lên 1k, 1gayf reset đc 6 lần. 1 tháng max được bao nhiêu point đây =))) Còn chi phí rs nưax chứ có miễn phí đâu =))

7. =)) Đúng, đầu tôi có vấn đề, đầu tôi không có tư duy.
    Các thánh hãy đọc kỹ top cả cmt nhé, xin đừng câu xzen kiểu đó =))
    Các thánh động não 1 chút được không.
    Ví dụ cày 600 max 20k VC, từ 20k VC chỉ nhận được 10 điểm 1 lần, thì 400 lần để lên 1k lần reset đc 4 VC nữa ( mà trong 400 đó 1 ngày được 12 lần RS. Tổng mất 1 tháng, thời gian đó cũng bằng cày SK đc khoảng 4k dư )
    Khi rs đã đạt 1k thì 1 ngày rs được 6 lần. Khi này mới có khoảng 24k VC đi, vẫn được cộng 10 điểm 1 lần RS. 1 Tháng các thánh rs tối đa được 180 lần, được thêm 1k8 popint VC. Trong khi cáy dư thì dư vẫn được khoảng 3 4k.
    Vậy hỏi các thánh thì các thánh cày ntn để point VC lên 40k đây. Chưa kể là ví dụ khi point VC lên 30k thì 1 lần RS được 5 điểm. Vậy 10k : 5 = 2k lần RS nữa =))
    Chưa kể chi phí RS nhé.
    Xin các thánh nhiều point dư thì cũng chú ý tới ae 1 chút, đừng xem họ như người không có. Vì cày point VC cũng tốn như cày dư chứ không vui vẻ đâu nhé.

8. Tôi nói cậu đâu. ko biết người ta comen gí hả đang nói WILIFE mà

9. tôi có noi ômng đâu mà nói thằng kia mà kakaka

10. thế hang poit dư sẽ mất giá :)
    bạn nghĩ sao khi bỏ ra 6 tháng để rl 1 để đc 6k dư?nv thì làm j còn ai muốn cày dư nữa

11. cái ý kiến này của chủ TOP hay mà. nhưng hơi khó thực hiện vì thế này ae cứ chày cối cầy rs chứ k chịu RL đâu :))

12. như thế này bạn lên hiểu nhé.chỉ cày rs thì rất nhanh ví dụ bạn cày 20vc mất 2 tháng chẳng hặn.Nhưng nếu bạn cày 20 dư thì 2 tháng liệu có đc k cho dù bạn có bãi ngon cực ngon cũng chẳng đc,nhưng ngược lại nếu cày rs để lấy pon vc thì có slot ngon thì 20k vc là chuyện đơn giản.

13. quá ảo so với thế gioi ảo :D

14. nhưng lên 20k dư thì cày VC sẽ rất lâu vì nó sẽ bị giới hạn điểm, giới hạn reset. T lập top vì muốn cứu mấy em rs khoảng 500 600 lần mà phải đi nhặt rác bbuôn ve chai mà sống kia kìa

15. cái gì nó nhanh chóng đạt được thì sẽ rất nhanh chán.AD để như vậy là hợp lý rồi cày được nhiều point mà đơn giản quá thì ae quá nhàn.rất cám ơn cậu nghĩ cho tất cả ae nhưng điều bạn xin góp ý như này chắc là k bao giờ thành hiện thực đc>đừng mơ gì ngoài tầm tay với :D

16. :)) ý kiến của bác fan là tôi đồng ý sẽ fix bỏ poi vc :))

17. Đúng, không phải ai cũng hạnh phúc mãi mãi. Nhưng có người vẫn hạnh phúc mãi mãi thì sao. VD Beckham vs vợ, F. Totti..
    Bác Fan cũng nên cho họ được hạnh phúc chứ nhỉ ;))
    Theo tôi nghĩ sẽ không mất giá, bác Fan có thể fix point dư giảm 1 nữa so với hiện tại.
    Vis dụ như nhân vật có 50k dư giảm còn 25k, đồng thời tăng giá cắm acc cho admin lên gâp đôi thì giá vẫn giữ nguyên mà.Là tỉ lệ 1 :1 đó, 25k dư = 25k bạc chẳng hạn ( Khi fix như thế thì cũng nên fix point VC thấp đi ) Để tránh tình trạng có 3 4 max trên 1 nhân vật, mà ae cũng ham cày kéo :D
    Hơn nữa khi nhân vật đạt khoảng 20k VC thì vẫn cày VC, vẫn cày dư được bình thường.

Còn khi nãy cmt đụng chạm vào mấy ae cho t xin lỗi :D. Nhìn nhầm cmt. hihi

18. :)) ý kiến của bác fan là tôi đồng ý sẽ fix bỏ poi vc :))

19. đồng ý bỏ poi vc đi. mình vừa cày max xong h bỏ cho nó phấn khơeir :))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi